ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องสเนล@หอหญิง​ :​ ฟิวดีแต่ไปไว  (อ่าน 961 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheHunt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
น้องสเนล@หอหญิง​ :​ ฟิวดีแต่ไปไว
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 06:03:20 PM »
วันก่อนผ่านไปหอหญิง​ จองน้องสเนลไว้
เจอตัวจริง​ น้องน่าตาน่ารัก​ หุ่นดีพอประมาณ

ตัดมาบนห้อง​ เข้าห้องมาก็ลอกคราบเลย​
น้องเป็นงานแนวมืออาชีพสำหรับคนที่ไม่ชอบแนวสดใหม่

อาบน้ำกันปกติ​
นมทำมานิ่มดี​ ทรงสวย​ จุกสวย

มาที่เตียง​ สเปรย์​เปื่อย​ นิดหน่อย​ เสียวใช้ได้

งานบนเตียงฟิวดีครับ​
กิจกรรมผมเสร็จเร็วไปหน่อย​ ก็ชวนน้องคุยเล่นนิดหน่อย
ผ่านไปไม่นาน​ น้องชวนล้างตัว​ ออกมาก็แต่งตัวเลย​
 :004: :004:

ผ่านไป​ 30นาทีเอง​ แอบเซ็งนิดหน่อย
นี่น้องไม่ได้เอ่ยปากชวนลง​ แต่ก็เป็นการชวนลงกลายๆเลย​  :004: :004:

ออฟไลน์ ppxxxx

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
Re: น้องสเนล@หอหญิง​ :​ ฟิวดีแต่ไปไว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 10:25:41 PM »
เคยโดนเหมือนกันครับ ไปลองตอนมาใหม่ๆเห็นการบ้านเยอะ ฟีลบู้ เอาจริงๆบู้แบบตั้งใจบู้อะ ไม่ได้มีอารมณ์ร่วมด้วย สำหรับผมไม่เรียกว่าบู้ครับ แถมแอบเร่งงานด้วยการพยายามยั่ว แล้วเร่งให้เราเสร็จ

ออฟไลน์ euronemous

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 6
Re: น้องสเนล@หอหญิง​ :​ ฟิวดีแต่ไปไว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 10:45:11 PM »
ผมเห็นต่างครับ เคยขึ้นน้อง 3 ครั้ง อยู่เต็มเวลาทั้ง 3 ครั้ง ไม่เร่งด้วย สเปรย์สดด้วยนะครับ อารมณ์ร่วมดีมากๆ. อาจเพราะผมคุยกับน้องถูกคอครับ

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 11:30:30 AM »
ผมเคยเจอเบอร์ลินเร่งรอบ จริงๆอยู่ต่อได้อีกสัก15นาที เสียความรู้สึกเหมือนกันนะ สงสัยผมใจดีกับน้องมากไป

ออฟไลน์ TheHunt

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 05:23:35 PM »
เคยโดนเหมือนกันครับ ไปลองตอนมาใหม่ๆเห็นการบ้านเยอะ ฟีลบู้ เอาจริงๆบู้แบบตั้งใจบู้อะ ไม่ได้มีอารมณ์ร่วมด้วย สำหรับผมไม่เรียกว่าบู้ครับ แถมแอบเร่งงานด้วยการพยายามยั่ว แล้วเร่งให้เราเสร็จ

ประมาณนั่นเลยครับ ฟิลบู้แบบเร่งๆ  :030:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 29, 2021, 06:07:13 AM »
ได้ฟิลมาก