ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เธอลูกเสี่ย พี่มันแค่หลานเก๊กฮวย วันนี้ได้สัมผัสลูกคุณหนูแท้ๆ คาเธีย SAFEHOUE  (อ่าน 1051 ครั้ง)

ออฟไลน์ ANT30

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 72
เกริ่นนำบทด้วยเพลงฮิตตลอดกาล

" เธอลูกเสี่ยเฮง ฉันเป็นเพียงหลานเก๊กฮวย

เธอเป็นคนรวย แต่ฉันนั้นเป็นคนจน "

ด้วยเพลงนี้ บ่งบอกถึง ความสวย น่ารักอันมาจากลูกสาวคนสวย

คุณหนูที่เพียงได้แต่มอง  แต่ยุคสมัยผ่านไป เรื่องเงินไม่เข้าใครออกใคร

วันนี้คุณหนูแท้ๆๆ  โปรไฟล์ดี  ของแบรนด์เนมทั้งตัว  มาหาทุนลงธุรกิจส่วนตัว

จึงเป็นการบ้านนี้

ออฟไลน์ ANT30

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 72
ขึ้นชื่อว่าคุณหนูตัวเล็กน่ารักก็คงไม่พ้นเธอคนนี้สินะ น้องคาเธีย ตัวเล็กๆ

ขาขาวนวลเนียล ผมนี่โครตชอบเลยด้วย ต้องมาเเล้วปะเวลานี้

น้องว่างพอดีเลย ยิ้มเเล้วโลกนี้ช่างสดใส น้องตัวเล๋กจริงๆ อยากอุ้มขึ้นห้องเลย ฮิๆๆ จิตใจตอนนี้พุ่งพล่านน เส้นเลือดนี่เต้นดังตุ้บๆตับๆ ตับๆๆ

เป็นจังหวะเร็วๆรัวๆเลย ร้อนรุ่มไปหมด รีบเข้าไปอาบน้ำกัน น้องยิ้มเเย้ม

เธอดูเรียบร้อย เเพ้ทางคนอย่างเธอมากก เธออาบน้ำถูสบู่ให้ สายเเพ้ผู้หญิงขี้อ้อน อ่อนโยนต้องเจอเธอเเล้ววววว 

ช่างคุย น่ารัก พอถอดเสื้อผ้าออกดูเธอเด็ดขึ้น โห ขาว! เนียน ! ยกง่าย ชอบบ มาให้เด็กมันดูเเลวันนี้ น้องนวดให้ผ่อนคลายมาก

สบายคอ สบายใหล่ ผมให้น้องทำตามใจเลย น้องขึ้นมานัว โครตเสียวววเลย น้องค่อยๆไล่ เลีย ลงไป ที่หัวนม ซอกคอ ซอกหู

ลิ้นเธอวนรอบ ขนลุกก เสียวจนน้องผมมันตั้งโด่เด่ น้องเอามือไปกุมไว้ บีบเจลเย็นๆใส่

เเล้วเธอค่อยจัดการกับความเสียวนี้ เธอชักขึ้นชักลงเรื่อยๆ เบาๆ เสียววววมากกก ขัดว่าเด็ด โครตชอบบ เธอดูถนัดมืออผมให้เธอทำตามใจเธอ

บอกเลยเเค่นอนอยู่เฉยๆก็เสียววไม่ไหวเเล้ว น้องทำไรผมปล่อยเธอเล่นเต็มที่เลยครับ

วันนี้จะเสร็จระดับ 1 - 2 .. ก็ได้หมด ไม่ซีเรียซ  อยากได้ ระดับไหน ลอง ตะล่อมเอาดูครับ

แต่แค่ผม happyมากกับ วันนี้ น่ารักตัวเล็กผิวพรรณดี หอมกลิ่นตัวทั้งตัวหัวยัน....ขา

:032: :032: :032: :032: