ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้อนหลัง น้องเรนเดียร์ Funkyspa  (อ่าน 1002 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ย้อนหลัง น้องเรนเดียร์ Funkyspa
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 07:13:19 PM »
เห็นช่วงนี้การบ้านน้องมารัวๆแล้วคิดถึงน้อง ผมก็เป็นอีกคนที่หลงน้องเข้าให้ซะเเล้วครับ
เห็นงานบู๊น้องกันเยอะแล้ววันนี้ขอมาแชร์งานเบาๆน่ารักๆบ้าง คอร์สบอดี้ นั่นเอง
ย้อนไปสักสองเดือนที่แล้ว ผมได้มาหาน้อง รู้อยู่ก่อนว่าวันนั้นน้องไม่ค่อยสบาย
เลยจัดคอร์สบอดี้พอหวานๆ แค่ให้หายคิดถึงก่อน ผมมาก่อนน้องเข้าร้านแป๊บนึงนั่งรอสัก 10 นาที
น้องยิ้มให้และยังน่ารักเหมือนเดิม ก็จัดการจ่ายค่าสินสอดซะแล้วลงไปเลือกห้องกัน
ตัดมาในห้องนั่งคุยกันก่อน ถามไถ่สารทุกข์กันไปสักพัก สังเกตว่าน้องคัดจมูก
พูดไม่ค่อยชัดเท่าไร น่าเอ็นดูจัง แต่น้องก็ชวนแก้ผ้าอาบน้ำอยู่ดี ช่างมีใจบริการจริงๆครับ
อาบเสร็จออกมานั่งที่เตียงขอกอดหน่อย คุยกันกระหนุงกระหนิงต่ออีกสักนิด แต่ผมก็เริ่มหื่นขึ้น
ไม่ไหวขอบิ้วน้องเลย ฮ่าๆ จับน้องมากอด ไซร้คอ อก ดูดจุก เลียไล่ลงล่าง ถึงพื้นที่คุ้นเคย
ไม่รู้มันเป็นอะไรนะเห็นที่ไรต้องเอาหน้ามุดเข้าไปเลีย ผมว่าถ้าในโลกนี้มีพลังลึกลับที่ครอบงำคนได้จริง
พลังนั้นก็ต้องมาจากจิ๋มนี่แหละ ฮ่าๆ ผมเลียเม็ดแตดสลับดูด แลบลิ้นแยง วนๆไป จนน้องครางเสียว
จับไหล่เราแน่น น้องบอกเสียวค่ะ พี่ทำไมชอบ โอ้ย น่าร้ากกก แกล้งจนพอใจแล้ว ผมถึงหลุดมาจากพลังครอบงำนั้นได้ 555
เงยหน้าขึ้นมาขอกอดจูบหอมน้องอีกหน่อย ตอนนั้นสังเกตุเห็นว่าน้องดูป่วยจริงๆ บ่นว่าหนูมึนหัวจัง
เลยบอกน้องว่า เทอไหวป่าวเราให้นอนได้นะ น้องบอก เกรงใจค่ะพี่อุส่ามาหา ผมได้ไม่ว่าอะไร
จัดท่านอนตะแคงกอดน้องไว้ พลิกหันหลังให้แอร์กระทบหลังผม จะได้ไม่เป่าโดนน้อง ให้น้องอุ่นๆหน่อย
สักพักก็ลดแอร์แล้วพลิกให้น้องนอนทับบนตัวผม ผมชอบท่านี้เพราะตัวเราแนบกันดี นอนไปกอดกันไป
สองมือผมก็ลูบไล้หลังของน้องไปทั่วอย่างแผ่วเบา ผิวน้องเนียนสวย สัมผัสลื่นไหลไม่มีสะดุดเลยครับ
น้องบอก โอ้ยเสียวค่ะ ขนลุก ทำให้ผมได้ใจลูบไปทั่วอีก ลูบไปที่เอวและก้นของน้องอย่างแผ่ววเบา ดูน้องจะชอบครับ
น้องบอกตรงนี้เสียวดี สบายมากด้วย ทำไปสักพักเชื่อมั้ยน้องหลับ หลับบนตัวผมเลย 555+ นางนิ่งเงียบไปสัก 15 นาที
มีตัวกระตุกๆบ้างตามประสาคนหลับ สงสัยจะป่วย เพลียจริงๆ น่ารักดีครับ ผมเลยปล่อยให้น้องหลับ กอดน้อง
ดูเนื้อตัวเนียนๆที่แนบชิดกายเราอยู่แล้วมันฟิน น่ารักมาก กลิ่นหอมของตัวน้องมันทำให้ผมผ่อนคลาย
เป็นอีกประสบการณ์ที่ฟินครับ สักพักน้องสะดุ้งตื่นก็ร้องบอกว่า หนูหลับไปจริงๆนะเนี่ย ผมก็บอกว่า จ้าไม่เป็นไรเห็นเพลีย
จากนั้นน้องก็ดันตัวขึ้นมานั่งบนตักผมแล้วก็บิ้วให้ผมเลย แม้ว่าเทอจะป่วยเพลียแต่ก็ยังบริการผมอย่างดีเช่นเดิม
น้องมาจับๆลูบๆๆน้องชายผม จนมันเเข็งแล้วน้องก็ชักให้จนผมเสร็จกิจไป จากนั้นก็อาบน้ำร่ำลากันตามปกติ
แอบคิดอยู่ในใจวันนั้นน้องเพิ่งมาทำงานเองจะไหวทำต่อมั้ยเนี่ย 
น้องเป้นคนนิสัยดีครับ บริการประทับใจ ขอบคุณร้านและพีอาร์ด้วยที่บริการผมอย่างดีเช่นกัน
พี่ๆที่ไปหาน้อง ช่วยสุภาพและทะนุถนอมน้องด้วยนะครับ น้องจะตอบแทนพี่ๆด้วยงานดีๆเช่นกัน เรนเดียร์ฟังกี้สปา^^
 :044: