ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บิ้วนานดูดเก่งร้องเพราะ รวมผมแล้วด๊อกกี้ ร้าน arena  (อ่าน 1002 ครั้ง)

ออฟไลน์ Twodo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 8
เสียงร่ำลือช่วงนี้หนาหู เด็กเยอะน้องน่ารักอดใจไม่ไหวอยากรู้จริงป่าว  ก็ทักไลน์หาร้านเลย ทักไปวันนี้ใครเข้าบ้าง หูยส่งปามาสิบกว่าคน เอาหละ แนะนำท๊อปๆ
ให้ทีทางร้านแนะนำมาสามสี่คนหูยน่าโดนมากๆแต่ละคน ผมก็ยังไม่ตัดสินใจนะก็ลังเลอยู่อีกอย่างก็เช็คเวลาที่แน่นอนของต้วผมด้วย ผมหายจากแชทไปประมาณ
ครึ่ง ชม. แล้วก็กลับมาให้คำตอบร้านว่า จองน้ำน้ำพั้น 17.15 น. ระหว่างนี้ผมก็เคลียงงานจนเรียบร้อยก็ออกเดินทางไปตามนัดถึงที่ร้านผมก็แจ้งว่าผมจองน้องน้ำพั้นไว้ ผมก็ทำการชำระเงินเป็นที่เรียบร้อย  ต้องบอกก่อนว่าทันทีที่เห็นน้องน่ารักมากๆๆๆๆ คือแบบโคตรน่ารักเลย แบบตัวเล็กใส่ชุดเดรสสีขาวผมยาวสีดำตาหวานๆ ยิ้มละมุนมาก ด่านแรกผ่านไปนิสัยใจคอการทปราศัยดีมากเช่นกันพูดจาน่าฟังไม่หลงตัวเอง น้องออกจะถ่อมตัว  ดื่มน้ำที่น้องเตรียมมาให้ก่อนนั่งผ่อนคลายน้องเข้ามานวดที่บ่าแล้วก็กระซิบข้างหูว่าอาบน้ำกันนะค่ะ ขนลุกเลยอ่ะ ไปอาบน้ำกับน้องครับ ได้อาบนำ้ด้วยกันสดชื่นขึ้นมาเลยมีความอยากลวนลามน้องเข้าแล้วขึ้นเตียงเลยดีกว่าคนจู่โจมเป็นผมไซ้ต้นคอหน้าอกหน้าอกสวยอีกนมใหญ่ ดูดนมไปอีก เสียงหวานๆใสๆมีร้องออกมาว่าเสียวผมจะแนวซอฟๆเจอน้องน้ำพั้นเข้าไปคือถูกทางมากเลย หวานซอฟเรื่อยๆ เสียวนาน งานไม่เร่ง เอาจริงๆถ้าจะเพิ่มเวลความบู้คิดว่าน้องก็ทำได้นะ แต่ผมมันไม่ใช่สายบู้งัย ชอบแบบบิ้วนานๆแล้วน้องน้ำพั้นนี้ก็ดีงามบิ้วนานดูดเก่งร้องเพราะ ชื่นชมครับ

ออฟไลน์ SniperZX

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ค่าใช้จ่ายยังไงมั่งหรอครับ