ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซ้ำจนได้ อดใจไม่ไหวจริงๆ กับแม่นู๋ คนนี้ ใบบัว @safehouse  (อ่าน 1145 ครั้ง)

ออฟไลน์ AR-CHA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 18
เด็กน้อยวัยใสคนนี้ มีสเน่ห์เหลือเกินครับ  น้องใบบัว  ผมลองแล้วต้องรีบหาเวลากลับมาซ้ำ

เมื่อแรกเจอหน้า หัวเราะแบบ ใสใส  สวัสดีคะพี่

จองนู๋มาเหรอคะ  ขอบคุณคะพี่  แล้ว...คือ เตรียมของไวมาก ไม่เกิน 2 นาที

น้องพร้อมทำงานดูแลดีมาก วันนี้เจอหน้า เดินมารับจับแขน เดินไปถึงห้อง

แหม แหม  ดูแลเฮียดีจิงจังเลยนะคะนู๋  ( เสียงหัวเราะ ตอบกลับมาอย่างไว )

น้องคนนี้ อัธยาศัยดีจริงๆๆๆ

ตัดภาพเข้ามาในห้อง พานั่งตากแอร์เยนๆๆ

เฮียขอ ลูบไล้ตามตัวน้องก็อมยิ้ม  ปลดเปลื้องเสื้อผ้า พาไปลุย ในห้องน้ำ

บรรจงอาบน้ำให้อย่างดี  มีสยิว มีเสียวในตู้อาบน้ำด้วย

ผมก็ทนไม่ไหว ขอกดหัวน้องลงต่ำหน่อย

น้องคว้าไมค์ร้องเกะในห้องให้เลย  โอ้ววววว ดีแท้

เช็ดตัวให้แห้งง  มาลุย บรรเลงเพลงสวาท ของคน2คน ในห้องนวด

เสียงเตียงดัง เอี๊ยด อ๊าดๆๆ 2 คนชาย หญิง ขยับ ร่างกาย

ท่ามกลางแอร์เย็น แต่ บรรยากาศบนเตียงกลับ อุณหภูมิสูงเหลือเกิน

เหงื่อเรา 2 แตก และ เราก้อ พัวกันพัลวัน

ไม่นาน ผมแตกพ่าย น้ำไหลออกจาก ปลาย ปืนกระบอกเล็ก

ใบบัว สาวสวยที่น่าลอง

ออฟไลน์ edajima

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ค่าขนมน้อง+ทิปเท่าไรครับ