ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องชมพู ใครๆว่าดี ผมเองก็ว่าดี  (อ่าน 4578 ครั้ง)

ออฟไลน์ zoundzzoundz

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 10
น้องชมพู ใครๆว่าดี ผมเองก็ว่าดี
« เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 03:35:53 PM »
การบ้านนี้ค้างส่งมาเป็นเดือนเพราะไม่ได้เข้าเว็บเลย แล้วก็ลืมคับผม
เมื่อเดือนที่แล้วแวะไปทำงานทางพุทธมณฑล อยากจะเยี่ยมชมถิ่นนี้หน่อยว่าของเค้าดีจริงไหม เห็นการบ้านน้องชมพูผ่านตาหลายรอบเหลือเกิน จึงหาเบอร์ในเว็บแล้วโทรสอบถามว่าน้องยังอยู่ไหม ได้ความว่ายังอยู่ ผมยังไม่จองแต่รีบบึ่งรถไป เกือบหาร้านไม่เจอเพราะไม่คุ้นทาง 555
เข้ามาในร้านอยากเห็นน้องๆทั้งหมดก่อน เนื่องจากค่ำมืดแล้ว น้องเหลืออยู่ 4 คน และน้องชมพูก็โดนใจผมที่สุด เลือกได้ซะที
ขึ้นมาที่ห้อง พูดคุยกันหอมปากหอมคอน้องชวนอาบน้ำ คะขาตลอด เห็นแววสายหวานมาแต่ไกล น้องอาบน้ำขัดจรวดผมที่เริ่มตั้งลำ แล้วก็ลงไปร้องเพลงสด โอ้วแม่เจ้า ไม่ทันตั้งตัว ปกติไม่ชอบโดนร้องเพลงสด แต่ก็ปล่อยเลยตามเลย
หลังจากอาบเสร็จออกมาต่อที่ห้องจึงบอกน้องว่าพี่ขอร้องเปื่อยดีกว่า สบายใจทั้งคู่ น้องก็จัดให้ ลวนลามกันไปมา นัวกันไม่ห่างเลยคับ ฟีลแฟนมากๆ สุดท้ายผมพ่ายแพ้ไป ก็มานอนกอดกันคุยกันพักใหญ่ จนผมออกก่อนหมดเวลาเพราะมีธุระ แร่สัญญาว่าจะกลับมาซ้ำแน่ๆครับ
น้องชมพู .สปา

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: น้องชมพู ใครๆว่าดี ผมเองก็ว่าดี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 08:48:06 PM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ :002:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: น้องชมพู ใครๆว่าดี ผมเองก็ว่าดี
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2019, 12:47:25 PM »
หูย