ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ***องค์วิบากเรียลลิตี้ กับนางฟ้างานเมีย เอิร์นFFMex +ปลาหื่นๆโดยน้าดอร์***  (อ่าน 15485 ครั้ง)

ออฟไลน์ +aุJ0Jค์+

• ใครงี่เง่ากะกู กูกัดไม่ปล่อยแน่
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 828
  • กูไม่อยากเป็นพระเอก กูจะเป็นตัวโกง
น้าดอร์ช่วยประสานงานบรีฟน้องเอิร์น
"เอิร์นจ๋า. ลุงแกเป็นคนเสร็จไว  ดึงเกมส์หน่อย. สงสารคนแก่"
น้องเอิร์นพยักหน้า แล้วมาถามลุงต่อ
"จริงเหรอคะลุง...อย่าหลอกนู๋นะ"
กรู อายจัง....น้าดอร์เรารู้จักกันมากไปแล้วนะ

COUNT DOWN......9....8....7...6...5...4..3..2..1..0

• ใครงี่เง่ากะกู กูกัดไม่ปล่อยแน่
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • กูไม่อยากเป็นพระเอก กูจะเป็นตัวโกง
ลุงนอนรออย่างตื่นเต้น
น้าดอร์ก็ยังมากดดันกูอีก
"ลุง. อย่าให้เสียชื่อนะ"
น้องเอิร์นอยู่ปลายเท้า   
เตรียมพร้อมลุย

COUNT DOWN......9....8....7...6...5...4..3..2..1..0

• *
เปิดฉากเช็ดปลายเจ้างวงดำที่มันฉ่ำเยิ้ม
แล้วลูบไล้จนมันแข็งโป๊ก

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5

ออฟไลน์ ราชาโจรสลัดด

• โสดเสมอ...เมื่อเธอถาม
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 315
  • ความเจ้าชู้ มันอยู่ในสายเลือด อิอิ(^.^)
ชอบมากครับลุงค์อ่านเพลินมากๆ... :92:
...ตาสามารถมองเห็นสิ่งที่ไกลได้ แต่ไม่สามารถ มองเห็นคิ้วของตน...

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ผมนี่ไม่ได้สวิงมาหลายปีแล้ว
อยากสวิงงงเลย  :86:
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ XXX_No10

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
เงี่ยนเลยคับลุงองค์ 55555
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...