ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Itemลับน้องEDm(sexapealที่สุดๆๆ)สาวน้อยคนนี้ ประกายดาวแน่นอน@Milkspaปลากอบเพียบๆ  (อ่าน 13334 ครั้ง)

ออฟไลน์ KoiJoker

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 45
  ผมคุยถามโต้ตอบน้องไม่ให้เกร็งไปหนึ่งคลอส เพราะน้องน่ารักสเปคมากจริงๆ
น้องพูดคุยกันบอกจะทำไม่นาน. ในใจผมตกไปอยู่ตาตุ่มเลย เสียดาย
"เลยเริ่มเข้าจังหวะ EDM ที่ผมพกลำโพง Marshallติดตัวไป. มาเร็วตามจังหวะผมไม่รีรอเข้าไปใกล้ๆริมฝีปากเรียวบางใสของน้องๆหันมาประกบริมฝีปากริมฝีปากอันนิ่มหวานหอมผสมลมหายใจกันและกันวนไหลเวียนอยุ่ในปากที่ประกบกัน เสียงนำ้ในปากดังเริ่มร้อนแรงตามจังหวะ EDM"
"ช่างโชคดีแบบนี้กระไร. ผมไหลลงไปที่ซอกคอหลังหูเสียงน้อง EDM คราวครางข้างหูผม ราวจะบอกว่าอย่าหยุดนะคะ. ไหลๆทุกอณูซอกคอจนลงมาแกะแหวกชุดแซค
บราสีดำเนินอกสีขาวอมชมพูเห้นเส้นเลือดบางๆ ผมซุกไซ้ร์จนถึงลุ้นหัวนม น้องเริ่มเห้นปานนมน้อง ว้าววว สีชมพู้ชมพูจุกเล็กงดงามหอมหวานราวกับเกล็ดนำ้แข็งบิงชู
สีชมพู"
    ผมเริ่มบรรเลงถอดส่วนล่างของน้องจนเปลือยเปล่าไหลลิ้นลงไปสำรวจความหวานใสละเอียดทุกอณูของน้อง จนไปถึงจุดที่รอคอยยยยย.   
     "กลีบเกสรดอกไม้อันหอมหวานในที่ลับที่รอคอยจากเสียงที่ครวญครางของน้อง ก้อเปิดให้เห็นความงดงามสีชมพูดั่งใจหมาย ขาวชมพูเนียนไม่มีที่ติ.   ผึ้งน้อยบรรจงตวัดลิ้นลงที่เกสรดอกไม้อันหอมหวานที่เปี่ยมแฉะไปด้วยนำ้หวานที่หอมกรุ่น เย็นชุ่มฉ่ำลิ้นฉ่ำไปถึงหัวใจผึ้งน้อยวนเวียนอยู่นานจนไม่คิดอยากจากไปจากเจ้าดอกไม้ไป  จนเสียงของดอกไม้เริ่มดังจนแทบขาดใจน่าจะนำไปแล้ว 2-0. ผึ้งน้อยเริ่มไหลขึ้นได้เวลาสมอารมณ์หมายน้องเริ่มเป็นฝ่ายโต้ตอบเข้ามารัวประกบกันทั้งร่างกายทุกส่วนแนบเนื้อแนบแน่นกันทุกอณูทุกจังหวะดนตรีจนถึงsound. EDM ของน้องดังขึ้นมาจนสนั่นห้องแทรงเสียงเพลง...?.:(()9905;(!"฿?%*$#$$$¥++"
      สรุปในใจคิดอยากเก็บไว้เชยชมคนเดียว.  แต่มันไม่ควรเป็นอย่างยิ่ง อยากให้เพื่อนๆทุกท่านได้ชื่นชม และเก็บน้องคนนี้ไว้ในใจให้นานๆนะครับ ต้องชื่นชมทางร้านที่หา

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *

• *
Itemแบบนี้ มาให้พวกเราได้มีความสุขกันนะครับ. (ห้ามคิดในใจแล้วแอบเก็บเอาไว้ชมคนเดียวนะครับ.).

• *

• *
EDM หรือชื่อจริงๆว่า Electronic Dance Music เป็นแนวของดนตรียอดนิยมในเมืองนอกอย่างใหญ่โต  EDM ก็จะใช้อุปกรณ์สำหรับเล่นดนตรีอิเล็กทรอนิกส์และก็เทคโนโลยีเป็นหลัก เล่นซาวด์แบบที่ให้ความรู้สึกบันเทิงใจ ครื้นครึก ต้องการจะยืนขึ้นมาเต้น โดยจะอยู่ในลักษณะของ Digital ซึ่งทางฝั่งยุโรปได้รับความนิยมกันมากมาย สำหรับในประเทศไทยก็จะเป็นแนวดนตรีที่วัยรุ่นเรียกกันชินปากว่า “เพลงตื๊ด” นั่นเอง

• *

• *

• *

• *
ปล: ฝากน้องEDM ไว้ในอ้อมใจด้วยนะครับ ถนุถนอมน้องด้วยนะครับ ขอบคุณทางร้านmilkspa ด้วยนะครับที่สรรหาitemสุดๆแบบนี้มาให้นะครับ น้องเป้นดาวเด่นอีกคนของร้านและในวงการนี้แน่นอนครับ

• *