ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใบบัว คุยตะล่อมกล่อมๆ ให้ดูด งานตามใจดี @safehouse  (อ่าน 971 ครั้ง)

ออฟไลน์ ลุงบ้านนอก

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
ทรงขาวสวยน่ารัก มาใหม่ๆอีกแล้ว  น้องใบบัว

ตอนนี้เค้าว่าควรไปจัดก่อนเด่วหายอีก

ในกลุ่มคนเที่ยวคุยกันสนุกสนานว่า นี่แหละที่เรียกช้างเผือกจริงๆ

ด้วยคำคุยโว ในกลุ่มที่ทำให้ผมอยากจะมาสัมผัส

ใบบัว  ถ้าพี่ๆมาขึ้นงานรับรองถูกใจ

แล้วที่สำคัญบอกว่านู๋จ๋าทำนั่นให้หน่อยน้องก็คะ

บอกน้องจ๋าดูดตรงนี้สิน้องก็โอเคคะ  ฟิวส์เดก มันได้

เดกใสใส น่ารักดี  งานยังใหม่ๆ ค่อยๆบอก ค่อยๆ กล่อม

ฟิวส์ตะล่อมเด็กๆมันส์ดี  น้องไม่ได้เปนงานโหมด ออโต้

รวมๆ แล้วมันส์ดี่ครับ