ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำพั้นเด็กArenaกำลังโตแน่นดีพอ ปอกเปลือกออกมา นมสวยจุกเล็กได้อารมณ์ดี  (อ่าน 942 ครั้ง)

ออฟไลน์ wewell

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 1
คราวนี้ได้เจอ สาวสวยขาวผิวดี นมแท้จุกสวยๆเนี้ย
มันทำให้อารมณ์มันพุ้งผล่าน ทำให้น้องชายของผม หิวกระหายใคร่อยากลิ้มลอง
คราวนี้ก็เหมือนเคยแต่มันยิ่งกว่าทุกครั้งเจอแบบว่าสเป็คอะ.ได้หวดน้องโบกี้ ถึงกับแทบพุ้ง
น้องน่ารัก ย้ำเลยว่าน่ารัก สวยหุ่นออกแนวเด็กๆ สมส่วนนีน้ำมีนวล หน้าอิ่ม
ผิวพรรณสะอาดหมดจดปราศจากตำหนิ หอมสะอาด ยกซดได้

จัดแจง จูงมือขึ้นห้อง ทันทีที่เข้าห้องได้ น้องเรื่อมงานเลยไม่ต้องรีรอ
น้องเข้ามากอดประประครองแล้วพาไปอาบน้ำชำระร่างกายให้สะอาด น้องแก้ผ้ามาอาบด้วยกัน
ดีมากๆมันได้ฟิวดีเป็นการเรียกน้ำย่อยได้ดีทีเดียว ก็เสียวอีก อาบน้ำน้องทำอย่างดี ช่วยรูดน้องชาย
ไปรูดมานัวเนียถูไถจนเจ้าน้องชายมันพยักหัวไปมาจนเกือบจะไปไม่ไปแหล่ แต่ต้องอดไว้ สะกดใจไว้ก่อน
ไม่เป็นไร เดียวไปจัดบนเตียงต่อเลยคับ ไปที่เตียงได้เท่านั้นแหละครับ น้องจัดให้แบบเต็มๆไม่มีกั๊กเลยทุกเม็ด
ผมก็อใส่ไปเต็มๆได้มาแค่สองท่าก็ไม่รอดแล้วก็มันเสียวคับเลยต้องจอดซะก่อนไม่นานก็เสร็จเพราะมันสุดกั้นแล้ว

น้องน้ำพั้นมีนมประมาณ 33+ ของแท้ มันช่างบีบมันดีมากเลยครับ
อยากให้ทดลองและแนะนำ น้องน้ำพั้น@Arena Spa
สวย สด เสียว แท้ ครบครันน้องไม่หวงน้องสาวเลยน้องเป็นเด็กใจดี
ทำได้หมด รู้สึกประทับใจในตัวน้องจริงๆ
ถ้าวันไหนอยาก...ต้องกลับไปหาน้องอีกแน่ๆ