ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปูเป้ @หอหญิง งานดีไม่แพ้ใครจริงๆ  (อ่าน 565 ครั้ง)

ออฟไลน์ Maaogun

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
มาหอหญิง อีกแล้วคร้าบ ด้วยความตรงไปตรงมา และบริการที่ดีของร้าน เลยโดนใจผม

มาแล้วมาอีก .. คราวนี้มีน้องคนนึงที่ผมสนใจมากๆ แต่ว่างไม่ตรงกันสักที ลายแทงเด็กๆ เล็งไว้หายแล้ว

น้องคนนี้ชื่อ น้องปูเป้ครับ เพื่อนเคยขึ้นแล้วมาเล่าให้ฟัง ทำให้อยากลองบ้าง

จ่ายค่าเสียหายน้องเรียบร้อย น้องเดินมารับ หน้าตาสดใส หูยยยย ขนลุกซรู่...เลย เด็กจริง....

หน้าตา ผิวพรรณ ถอดออกมา เชรดดดดดด นมสวย ของ แท้ 33 ใหญ่พอดีมือ

ไม่ต้องคง ต้องคุยละลายพฤติกรรมกันนานเลยครับ

สักพักก็จัดเลย น้องเองก็ขี้เล่น คุยเก่งอยู่แล้ว น่ารัก เป็นกันเองดี เลยไม่ต้องปรับกันเยอะ

เริ่มจากเบาๆ ค่อยไปหนักตามสเต็บ น้องบิ้วให้อย่างเสียวเลย ลีลาไม่ธรรมจริงๆ

ลิ้นเพรียวพราวใช่เล่นครับ ร้องเพลงเพราะ จนผมเคลิ้ม งานตามใจครับ หลากหลายกระบวนท่า

เสียงร้อง สีหน้าฟิน ช่วงล่างแน่นดี เหมือนมาหาน้อง เหมือนมาหากิ๊กๆ เด็กมหาลัย รู้สึกเด็กลงหลายปี 555

หน้าตา 8/10 น่ารักเด็กๆ สดใสๆ ยิ้มเก่ง

รูปร่าง 9/10 หุ่นดี เพียวบาง หน้าอกสวย ผิวขาว

ช่วงล่าง 10/10 ผ่านศึกมาน้อย คุณภาพคับแก้ว

งาน 10/10 เต็มร้อย งานหวานปนบู๊ ซ้ำได้ ไม่ต้องคิดมาก

GF 10/10 สู้เต็มที่ ฟิวส์มากเต็ม ตอนน้องเสียวจนเสร็จ โคตรมันส์

โดยรวมแล้วสรุปได้ว่า ใครชอบเด็กๆ เนื้อตัวดี ผิวขาว งานดีครบๆ ต้องลองครับ

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: น้องปูเป้ @หอหญิง งานดีไม่แพ้ใครจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 04:45:47 AM »
รีวิวเยี่ยมมากฮะ คะแนนดีแบบนี้ ต้องจดไว้เลย :81: