ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ### น้องเจดี้ The Great Spa ###  (อ่าน 1689 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kwok

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 12
### น้องเจดี้ The Great Spa ###
« เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 02:13:17 PM »
วันที่ 19 ตุลาคม 2562 วันนี้เป็นอีก 1 วัน ที่ต้องไปเที่ยวผ่อนคลาย หลังจากที่ทำงานมาจนถึงวันศุกร์ การเดินทางจุดหมายปลายทางก็เช่นเคยคือร้าน The Bonanza แต่ก่อนหน้าที่จะไปร้าน The Bonanza เราถือโอกาสแวะไปนวดตัว ณ ร้าน Hwang Jae สุขุมวิท ซอย 14 จะบอกว่าซอย 14 ก็ไม่เชิงอยู่ฝั่งตรงข้าม Terminal 21 เดินลงมาเลี้ยวซ้ายมุ่งหน้าสู่แยกอโศก พอเห็นแยกอโศกตรงข้างหน้าจะเป็นป้อมตำรวจ เราไม่ต้องข้ามถนนไปให้เดินตามทางฟุตบาทไปเรื่อยๆจนผ่านร้านมังสะวิรัต เดินต่อไปเรื่อยๆซอยที่ 2 มองเข้าไปก็จะเจอร้าน Hwang Jae เป็นร้านนวดแบบเหมือนร้านที่เวียดนาม เจ้าของเป็นคนเกาหลี แต่มีมาเปิดที่ประเทศไทย มี 3 สาขา พัทยา และกรุงเทพมหานคร 2 สาขา ไม่มีอย่างว่านะครับ ทำทุกอย่างโกนนวด นวดหน้า ตัดเล็บ นวดตัว สระผม ครบเซ็ต สบายตัวกันเลยครับ หลังจากนั้นก็ได้เวลาเดินทางไป ณ ร้าน The Bonanza แต่เราไลน์ไปสอบถามทางร้านว่า ณ ตอนนี้มีน้องๆคนไหนเข้าร้านบ้าง ทางร้านไม่มีการตอบกลับมา เราก็เลยเปลี่ยนใจมุ่งหน้าไป ณ ร้าน The Great Spa เมื่อไปก็ต้องตกใจ พีอาร์คนเดิมหายไป เจอพีอาร์สาวสวยพูดภาษาอังกฤษคล่องปรื้อ พีอาร์สาวสวยถามว่าได้จองน้องไว้หรือเปล่าคะ เราก็เลยตอบกลับไปว่าไม่ได้จองครับ พีอาร์สาวสวยเลยเรียกน้องๆออกมาโชว์ตัวที่ละคน จนครบทุกคน เราติดใจอยู่ 3 สาว 1.น้องเยลลี่ 2.น้องเจดี้ 3.น้องน้ำหอม แต่น้องน้ำหอมเราขอผ่านเพราะเคยขึ้นงานมาแล้ว ถ้าใครเคยติดตามอ่านการบ้านของเราก็จะทราบดีครับ เลยชั่งใจอยู่ว่าจะเลือกน้องคนไหนดี " น้องเยลลี่ " ก็สวย หน้าตาคล้ายลูกครึ่งต่างประเทศ " น้องเจดี้ " ก็ออกแนวน่ารัก คิขุอาโนเนะ แต่เราสะดุดตา " น้องเจดี้ " จึงบอกพีอาร์สาวสวยว่าขอรบกวนให้ " น้องเจดี้ " ออกมาโชว์ตัวอีก 1 ครั้งจะได้ไหมครับ พอ " น้องเจดี้ " ออกมาจากห้อง เราก็ตัดสินใจแบบไม่ต้องคิดให้เสียเวลา สรุปเราเลือก " น้องเจดี้ " ที่บอกว่าสะดุดตาตรงที่เราชอบผู้หญิงที่ไม่แต่งหน้าเลย แล้ว " น้องเจดี้ " ก็แทบจะไม่แต่งหน้าเลยดูน่ารักและคิขุอาโนเนะดีครับ เมื่อ " น้องเจดี้ " ออกมาพร้อมกับตระกร้าและเดินตรงไปที่เคาว์เตอร์เพื่อหยิบใบเวลาขึ้นงาน 21.30 - 23.00 นาฬิกา จากนั้นเราก็ให้ " น้องเจดี้ " เดินนำหน้าเราไปพาขึ้นบันไดไปห้องที่พร้อมจะเป็นสวรรค์สำหรับเรา 2 คน ในค่ำคืนนี้ เมื่อเลือกห้องได้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว แต่ " น้องเจดี้ " แอบบ่นว่ากลัวเราร้อนเลยปรับอุณหภูมิแอร์ในห้องเป็น 16 องศา เอาให้หนาวกันไปเลยละกัน 55555 และด้วยความคิขุอาโนเนะของ " น้องเจดี้ " ด้วยความที่ " น้องเจดี้ " ยังใหม่หรืออาจจะรีบก็ไม่รู้ " น้องเจดี้ " ก็ไม่ได้เตรียมเครื่องดื่มมาให้เรา เราคิดในใจสงสัยคงต้องดื่มน้ำจากถ้ำแล้วเป็นแน่เลย 55555 เราทั้ง 2 คนก็เดินจูงมือกันเข้าห้องอาบน้ำ ปล.ถ้าใครตัวใหญ่สงสัยคงต้องแย่แน่ๆเพราะห้องอาบน้ำเล็กมากๆแต่ก็ได้ฟิลแบบใกล้ชิด เนื้อแนบเนื้อ น้องชายแนบน้องสาว เอาเป็นว่าเรื่องแย่ๆก็มีเรื่องดีๆเข้ามาช่วยหักล้างกันไป " น้องเจดี้ " อาบน้ำได้ดีทีเดียว แต่ผิดกับเราที่พยายามจะจูบ จะหอม จะจับ จะล้วง จะคล้ำ สิ่งที่อยู่ตรงหน้าแบบว่าใช้เวลาทุกนาทีให้คุ้มค่ามากที่สุด ปล.แอบกระซิบนิดหนึ่ง " น้องเจดี้ " จะผสมน้ำเปล่ากับน้ำยาทำความสะอาดช่องปากเข้าด้วยกัน เพราะ " น้องเจดี้ " บอกว่ากลัวมันขม ก็ว่ากันไป พอเสร็จสิ้นจากการอาบน้ำเราก็มารอนอนบนเตียง เอาง่ายๆโยนผ้าเช็ดตัวทิ้งเลย ปล่อยให้น้องชายยืนตรงแอบเอียงนิดหนึ่งเพราะอาจจะมีอาการล้ามาทั้งวันพูดไปเรื่อย 55555 และเวลาที่เฝ้ารอคอยก็มาถึงเมื่อ " น้องเจดี้ " เดินย่างกายเข้ามานั่งบนเตียง เราแอบฆ้อนเล็กน้อยเพราะเจ้าผ้าเช็ดตัวผืนนั้นมันช่างอยู่ผิดที่ผิดเวลา เกะกะสายตาเราก็เลยจัดการดึงมันออกจากร่างกายอันน่ารัญจวนใจของ " น้องเจดี้ " " น้องเจดี้ " ก็เริ่มจัดการบิ้วหัวนม เม้มห้วนมเราเบาๆส่วนมือก็จับน้องชายของเรา และเรามารู้สึกตัวอีกทีน้องชายของเราหายไปไหน เรามองซ้าย - เรามองขวา เรามองตรงหน้า โอ้! แม่เจ้า น้องชายของเรามันหายเข้าไปในปากของ " น้องเจดี้ " ปล." น้องเจดี้ " แพ้ถุงยางนะครับ เฉพาะตอน - อมเท่านั้นครับ แต่ตอนนั้น ขอละไว้ฐานะที่เข้าใจไม่แพ้นะครับ " น้องเจดี้ " หน้าอกเล็ก แต่ขอบอกว่าน่าดูดมากๆ เมื่อถึงเวลาเราก็จัดตำแหน่งให้ " น้องเจดี้ " มาอยู่ข้างล่างและเราเป็นฝ่ายอยู่ข้างบน เราจัดการจูบปาก แลกลิ้น ดูดลิ้น จูบหน้าอกทั้ง 2 ข้าง และไล่ต่ำลงไปจนถึงท้องน้อย จัดการเลียขน แหวกถ้ำเลย ห่อลิ้นเข้าไปสัมผ้สน้องสาว เลียแม้กระทั่งรูตูด และพอถึงเวลาเราก็จัดการเอาน้องชายเราเข้าไปสำรวจถ้ำที่เปิดยังไม่กว้างมากเท่าไหร่ มันเข้ายากมากแต่เราทั้ง 2 คนก็พยายามช่วยให้น้องชายของเราเข้าถ้ำจนได้ เราเร่งสปีด เดินหน้าเต็มสูบ สุดท้ายน้องชายเราก็อ๊วกออกมามากมาย เพราะภายในถ้ำมันบีบน้องชายเราเกือบจะหายใจไม่ออกเลยทีเดียว สุดท้ายน้ำใสใสก็ออกมามากมายรดท้องแทบจะต้องรีบเอามือปิดปากถ้ำกันเลยทีเดียว เพราะกลัวน้ำจะไหลกลับเข้าไปในถ้ำอีก เดี๋ยวงานจะงอก 55555
สรุป " น้องเจดี้ "
หน้าตา ออกแนวน่ารัก ไม่แต่งหน้าอาจจะแต่งหน้าบางๆจนดูเหมือนไม่ได้แต่งหน้าเลยครับ
ผิวพรรณ ไม่ได้ขาว ผิวแทนๆแต่ไม่คล้ำ แถมมีปานตรงบั้นท้าย เหมือนคนกลับชาติมาเกิดใหม่ พูดไปเรื่อย
รูปร่าง ออกแนวบอบบาง แต่ไม่ผอม ความสูงกำลังดี ไม่มีไขมัน อุ้มง่าย กระแทกมันส์!!!
หน้าอก ของธรรมชาติ แม่ให้มา ไม่มีเสริมเติมแต่ง อาจจะไม่ได้สวยมาก แต่ดูด จับ มันเป็นธรรมชาติดีครับ
เนื้องาน มาตราฐานร้าน แต่สำหรับ " น้องเจดี้ " เราว่าฉีกกฎของทางร้าน เนื้องานเหมือนน้องๆร้าน The Bonanza
ความพึงพอใจ ตั้งแต่เจอหน้า " น้องเจดี้ " ครั้งแรก จนได้ทำกิจกรรมร่วมกัน " น้องเจดี้ " อัธยาศรัยดีเป็นกันเองมากๆพูดเก่งมากๆ พูดแบบว่าเป็นเพื่อนที่มหาวิทยาลัยเดียวกัน ปล. " น้องเจดี้ " มีข้อห้ามนะครับ ห้ามเลียใบหูเพราะมันจั๊กกะจี้ แต่เราฝืนคำสั่ง แอบเลียตอนเผลอ " น้องเจดี้ " ไม่มีเฟค ไม่มีการเอาใจลูกค้า ถ้าไม่เสียวจริง อย่าคิดว่าจะมีเสียงออกมาจากลำคอ " น้องเจดี้ " แต่สำหรับเรา " น้องเจดี้ " ร้องลั่น ก้นลอย ปล.ขอบอกตั้งแต่เที่ยวมาไม่ทุกร้าน ร้าน The Great Spa ก็เที่ยวบ่อยสมัยที่ยังมี " น้องลิเซ่ "
" น้องพลอยใส "ดาวดังของร้าน The Great Spa ณ ตอนนั้น ที่ว่าร้องดังๆสนั่นลั่นห้อง ก็ยังร้องดังไม่เท่ากับ " น้องเจดี้ " ร้องดังมากๆ ร้องแบบไม่มีเฟค ก้นลอย สรุปว่าคุ้มค่าทุกนาทีที่ได้สัมผัสงาน ปล.ถ้าไม่เน้นหน้าตาแบบสวย หรือ น่ารักมากๆนะครับ " น้องเจดี้ " ถือว่าสอบผ่าน คุ้มค่าเงิน 0,000 ฿
สรุป ความชอบของเราส่วนตัวนะครับ เพราะการบ้านของเรา ไม่มีการเตี้ยม การบ้านของจริง ไม่มีรูปให้ดูนะครับ เพราะอยากเก็บรูป " น้องเจดี้ " ไว้ในความทรงจำมากกว่าครับ ปล.ไม่กล้าขอถ่ายด้วยครับ เขิน อิคึอิคึ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่าน พร้อมน้อมรับคำวิจารณ์นะครับ ขอบคุณมากๆนะครับ บาย.....

ออฟไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1387
Re: ### น้องเจดี้ The Great Spa ###
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2019, 04:28:46 PM »
เหมือนเรื่องเล่าให้เพื่อนฟัง​  บรรยายได้เยี่ยมเห็นภาพตามได้หมดเลยครับ​   ร้านชื่อเวียดนามน่าสนใจมากครับ​  มีสระผมโกนหนวด​  อยากไปบ้างคาดวาคงเปนสาวๆทำให้   

ออนไลน์ pspgo

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 12
Re: ### น้องเจดี้ The Great Spa ###
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2019, 04:32:00 PM »
การบ้านดีครับ อ่านแล้วอยากลอกเลยครับ  :044:

ออฟไลน์ ไข่หวาน

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 3
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 22, 2019, 07:03:03 AM »
อ่านยากมากครับ
แต่ก็อ่านจนจบ

ถือว่าฟิวส์เยี่ยมมากครับ

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2019, 09:56:54 AM »
เห็นยุ  ว่าจะเข้าไปลอง ขอบคุณการบ้านครับ :84: