ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมยาวสีดำ ตากลม น่ารักอะไรเบอนี้นะเนี่ย น้องน้ำพั้น ร้านอารีน่า  (อ่าน 765 ครั้ง)

ออฟไลน์ สบัดไข่

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ตามหัวข้อเลยน่ารักอะไรเบอนี้  ทันทีที่ได้เห็นหน้าจริงตัวจริงผมก็เลือกน้องอย่างไม่มีข้อสงสัยใดๆ น้องชื่อน้ำพั้นน่ารักมากๆครับผม ตัวน้องเล็กๆผิวขาวผมยาวดำ

เงาสลวย ในตาน้องกลมหวานโตน่ารัก ใบหน้าใสๆไม่ปรุงแต่งเยอะ น้องมายืนอยู่ตรงหน้าผมแต่ผมยังค้างอยู่น้องบอกว่าไปค่ะขึ้นห้องกันนะค่ะ อ่ะๆไปครับไปเสียง

เจรจาการคุยน่ารักน้องนิสัยดีครับผมการพูดคุยนี่ผมเอ็นดูน้องเลย ไปอาบน้ำด้วยกันนะค่ะน้องชวนผมแล้วก็เข้ามาปลดกระดุมเสื้อผมเองก็ช่วยน้องด้วยช่วยกันแก้ผ้

ให้กันและกัน ข้างในน้องดีจังน่าอดตูมกลมจุกนมสีอ่อน สวยงาม ไปอาบน้ำกันนะค่ะ ไปไปครับผมอาบน้ำกับน้องอาบละมุนละไมถูตรงนั้นตรงนี้ ด้วยความที่ว่าน้อง

เค้าตั้งใจทำงานขนาดอาบน้ำยังสะอาดเรียบร้อยเลย ใบหน้ายิ้มแย้มแจ่มใสสมอ จนถึงตอนนี้ต้องขึ้นเตียงแล้ว

เรื่องบนเตียง ไม่ได้เป็นสเต็ปอะไรมากมาย ผมเองเป็นคนเริ่มงานผมเริ่มงานด้วยการบิ้วน้อง บิ้วซอกคอหลังหู ผมน้องหอมจัง ตัวน้องก็หอมมาก น้องานั่งหลัง

น้องชนกับผนักเตียงเลยผมดูดนมน้องไปที เลียไปทีก็ไม่หวงนะครับผม จนกระทั้งที่โคกโหนกน้องอ่ะนะผมจัดการแพล็บทาสี น้องนี้ไม่หนีถอยเลยกอดผมบีบหัวใหล่ผมแน่น

น้องคราวเสียงอ่อนๆซึ่งมันก็ทำให้ผมนั้น k แข็งมากเลยใจผมอยากทำอย่างอื่นมากเลยอ่ะผมขอกระซิบบอกน้องทีนะ สิ้นเสียงผมก็ง่ายๆเลย น่ารักแถมกินง่าย

แบบนี้ดีนะ มีซ้ำ

ออฟไลน์ ราชาแห่งน้ำ

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2