ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้อง d541 "เฮ" แห่งบ้านเลิฟลี้สปาร์ มีนบุรี  (อ่าน 553 ครั้ง)

ออฟไลน์ cpm2000

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
 :044:  วันนี้ผ่านไปทำธุระ แถวมีนบุรี ไลน์ถามพีอาร์วันนี้ใครอยู่บ้างพอทราบน้องเข้าก็รีบจองแวะเข้าทันใดคิดถึงครับ  ถึงร้านจ่ายตั้งค์รวดเร็วน้องรอ วันนี้มาชุดกระโปรงน่ารักมากใส่ซับในดำ ดูเซ็กซี่  หื่นครับแอบจับตอนขึ้นบันได  เข้าห้องก็กอดให้หายคิดถึงเครื่องจะพาลติดเอา โดนไล่ไปอาบน้ำ 55 น้องตามไปฟอกอย่างสะอาดรูดจนน้องตื่นมีถูไถด้วยไฟหน้าด้วยนิดหน่อยด้านหลัง  มาที่เตียงขึ้นนอนน้องก็โจมตีครับชิวหาพาเพลิน ผมชอบให้คะแนนชิวหาอันดับต้นๆของร้านเลย ไล่ไปทั่วร่างโดยเฉพาะน้องชาย ระวังมิดหายนะครับ น้องละเลงอกให้ด้านหลังได้เสียวเลย สักพักสวมอุปกรณ์นิรภัย ขึ้นลุยพาเพลินสุขสม น้องน่ารักครับช่วงนี้อวบมาหน่อยๆ  ไฟหน้าสวยนะ ผมชอบคนไฟหน้าไม่ต้องใหญ่ก็ถูกจริตครับ สมส่วน  น้องใบหน้าสวยมากยิ้มสวย  คะแนน รวมไปเลย 8.5 จาก 10 ครับ  น้องอาจมีลิมิตนิดๆหน่อยๆครับ :92:ไม่เป็นปัญหา  ฝากน้องด้วยครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
Re: การบ้านน้อง d541 "เฮ" แห่งบ้านเลิฟลี้สปาร์ มีนบุรี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 27, 2019, 11:13:56 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ :002: