ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเหมยลี่ กับชุดนอนคอสเพลย์ของเทอร์@ฟันนี่คลับ  (อ่าน 2290 ครั้ง)

ออฟไลน์ zubaru

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 0
แนะนำน้องเหมยลี่คับ

ไม่ต้องพูดเยอะ เจ็บคอ 5555 รอบที่ 5 ถ้าไม่ดีจริง คงไม่ซ้ำอะ นี่ 5 รอบ ดีขนาดไหน รู้กันอยู่ 55555

ตอนไปหาน้องเหมย น้องแซวเลย จ้างเป็นหน้าม้าป่าวน้า 555

เจอกี่ครั้งการดูแล take care ดีเสมอต้นเสมอปลาย น้องเหมยลี่ เป็นสไตล์ ฟิลแฟน การอาบน้ำ นวด คือดีมากๆ อาบน้ำสะอาด สะท้านโดนไป 1 น้ำ แล้วพาไปนวดเท้า ขัดเท้า ดีเลยทีเดียว

:032:ถ้ามองหา feel แฟนตาที่บอก 1 ในดวงใจแน่นอนสำหรับน้องเหมยลี่

อารมณ์ร่วม    ให้เต็มเลย คนนี้ดีจิง

เนื้อตัว         แจ่มๆๆ  ดูว่าจะเฟริมขึ้นด้วย สายนมห้ามพลาด

น่าตา          9./10   ขาวหมวยน่ารัก สวยจิงๆ

ไฟหน้า     9.5/10  สวย แน่นเหมือนเดิม ดูดเตมปากเตมคำ

ความขี้อ้อน  ให้เต็มหมด คะแนนเธอสำหรับผมถูกใจจิงๆ

งานไม่ต้องบรรยายมากเอาเปนว่าดีแน่นอน
ทางร้านบอกแล้วว่าไม่พอใจ ยินดีคืนเงิน
แต่การันตีเลยครับ  ประทับใจแน่นอน

ไปจองได้ แนะนำมาเลย น้องเหมยลี่  แล้วคุณจะประทับใจว่านวดปู๋ที่แท้จริงเป็นยังไง