ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบหน้าตาเด็กร้าน penthouse ครับ  (อ่าน 1093 ครั้ง)

ออฟไลน์ Friday13X

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
อยากทราบหน้าตาเด็กร้าน penthouse ครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 03:42:38 PM »
ตามหัวข้อเลยครับเพิ่งสังเกตุเห็นนมีร้านนี้แต่เห็นเกรด net idol แล้วแอบตกใจ เลยอยากรู้ว่าหน้าตาเด็กเป็นยังไงบ้างครับ

ออฟไลน์ pipe123

• ความรัก ก็เหมือนกับ ผี บางครั้งก็มา..ดี แต่บางทีก็มา..หลอก
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 38
  • "จะเป็นของเธอตลอดไป"
Re: อยากทราบหน้าตาเด็กร้าน penthouse ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2019, 06:33:22 PM »
 :044: :044: ต้องลองไปดูครับ แต่หุ่นตรง ขาว แน่นอน ครับ
คนเราจะรักกันอ่ะ ผมว่ามันไม่เกี่ยวหรอกนะ ว่าเขาเคยผ่านอะไรมาหรือว่า ณ ตอนนี้... เขาทำอะไรที่ไม่ดีอยู่ ขอแค่เรารักและเข้าใจกัน "ความรัก" จะทำให้เราผ่านทุกสิ่งทุกอย่างไปได้แน่นอน......