ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ว่างๆ ไปหาน้องใหม่ ของร้าน @Ami Spa (ลาดพร้าว46) น้องขวัญ  (อ่าน 2287 ครั้ง)

ออฟไลน์ seree32

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
 :013:
 :032:
เมือวานว่าง ไปร้านเดิม ครับ @Ami Spa (ลาดพร้าว46)
ไม่ใช้ อะไรนะ ใกล้บ้านเดินทางสะดวก  ดูในLineร้าน มีน้องใหม่ น้องขวัญ ตัวเล็ก อวบนิดๆ ทักไป ถาม คิว ว่าง บ่ายโมงครับ จองเลย
13.00 ถึงร้าน จ่ายสินไหม น้องมารับ ขึ้นห้อง เจอเข้า เด็กอะไน ตัวเล็กมาก หน้า อุ่มมาก ครับ
ถึง ห้อง ก็ตาม ระเบียบ อ่าน้ำก็ ปกติครับ แต่ที่ไม่ ปกติก็ จัดแต่ในห้องน้ำเลยนี้ละ
งังรีบอาบจะได้ไป ต่อให้ จบๆไป
ถึงเตียง ไม่ต้อง นับ1แล้วครับ เริ่ม 3เลยครับ น้อง บิว ให้ก่อนเลย ได้ซักพัก น้องไม่ไหว มาพี่ขอ ทาสีมั้ง  ได้ไมานาน น้องเสียว ครับ ใส่CD ซิครับ น้อง ขั้น ก่อนเลย ได้ซักพัก กลับบ้าง ต่อด้วย ทาง หลัง  น้อง ร้องใหญ่ เลย ซักพัก จบงานครับ ภานใน สุด ยอดครับ เสียงใช้ได้ งานผ่านครับ

หน้าตา +8
หุ่น     +8
ไฟหน้า   +8 ครับกำลังดี
ล่าง  ให้ +9 เลยครับ
ตอน จบให้ 10++++เลยครับ สุดๆๆ วันนี้ มี อีกรอบแน่ ครับ

เดือนี้ หลาย รอบแล้ว เดียวหมดร้าน  55555