ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: มาหาร้านดีๆ  (อ่าน 8687 ครั้ง)

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 11:12:13 AM »
เถียงยังไงหรือใช้เหตุผลยังไง  คุณก็จะอ้างเหตุผลของคุณไปเรื่อย  เพราะในหัวคุณมีแต่เรื่องน้ำเยอะเต็มเวลา...น้ำเยอะเต็มเวลา...น้ำเยอะเต็มเวลา   ก็เอาที่คุณสบายใจแล้วกัน  แต่อย่าเอาความคิดฝังหัวคุณมาบอกคนอื่นว่าต้องเชื่อตามคุณ  แล้วอย่ามาว่าน้องร้านอื่นถ้าน้องจะเรียกเงินเพิ่มกรณีคุณอยากได้หลายน้ำ   แล้วเคยนึกเหตุผลได้มั้ยว่าทำไมน้องที่ขึ้นกับคุณทุกคนต้องลงก่อนเวลา  ลูกค้าคนอื่นน้องคนเดิมอาจจะอยู่เต็มเวลาก็ได้เคยคิดบ้างมั้ย 

แล้ว 99.99%  ที่รับไม่จำกัดน้ำมือ 1.ไม่สวย 2. อ้วน  หุ่นไม่ดี  3. เยิน หลวม  ถึงงานดีแค่ไหนก็ไม่มีใครอยากไปร้านพวกนี้หรอกนะ

เลิกมาตั้งกระทู้เชิญชวนให้คนอื่นเชื่อตามลัทธิคุณ  แล้วว่าวอยู่บ้านดีที่สุด  น้องๆที่จำเป็นต้องทำในวงการนี้จะได้ไม่มาเจอคนมีความคิดแบบคุณ   ถ้ายังไม่เลิกก็ตามสบาย  แค่ให้รู้ว่าไม่มีใครมีความคิดประหลาดแบบคุณหรอกนะ
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 270
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
Re: ร้านที่เขาให้ได้แค่ 1น้ำ เขายังอยู่กันได้ยังไงครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 11:59:00 AM »
เจ้าของกระทู้เห็นมาหลายกระทู้ละ

คือตัวเองเสร๊จไวก็อย่างอเเงครับ

เด็กที่ไม่ทำงานเต็ม100คุณสะอาดหรือเปล่า

วงการนี้มันมีทั้งเด็กเเย่เเละดี สวยๆมีเยอะคุณไม่เจอหรอก

เพราะมัวเเต่หาราคาถูก ไม่จำกัดน้ำ5555

นอนดูหนังโป๊อยุบ้านเลยครับ ไม่หล่นเเน่

ปุ่มกด like อยู่ไหน หาไม่เจอ
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 11:59:36 AM »
ใจเขาใจเราครับ

คอร์สนวดแบบไม่จำกัดยังโอเค น้องๆไม่เสียหายอะไรมากเค้าถึงทำกันได้

เห็นใจน้องๆบ้าง ร้านจบแบบไม่จำกัดน้ำ เด็กจะเหนื่อย จะโทรมแค่ไหน คุณภาพยิ่งลดลงเรื่อยๆ อีก

ชอบงานคุณภาพหรือชอบเอาให้คุ้มราคากันแน่

เอาตัวเองมาเป็นมาตรฐานไม่ได้นะครับ

คนอื่นที่เขาโอเคกับราคานี้ ข้อจำกัดแบบนี้ แล้วเขารับได้ ยินดีจ่าย ก็มีเยอะแยะ
คุณรับไม่ได้แล้วเอาตัวเองมาตั้งเป็นมาตรฐานซะเอง

ส่วนงานหล่น มีทุกร้านครับ มาตรฐานของคนไม่เหมือนกัน

น้องบริการเต็มที่ คุยเก่ง เอาใจ ทำได้ทุกอย่าง แต่ลงก่อนหมดเวลา
บางคนอาจตีว่าหล่น ลงก่อนเวลา
บางคนอาจตีว่าทอน บริการดี

ก็เป็นไปได้ครับ

ปุ่ม like อยุ่ไหนอ่ะ 555
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 12:19:16 PM »
ผมว่าคุณไม่ได้มาถามต้องการคำตอบ และ คุณต้องการอะไรใจคุณ รู้ดี  ทำที่ชอบและสบายใจครับเชื่อผม ร้านำหนดีก็ชม ร้านไหนไม่ชอบคุณก็เก็บไว้ในใจนะ

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 01:59:22 PM »
มองตัวเอง ดูมุมตัวเองบ้าง ใจเขาใจเราบ้าง เพื่อความสุขอันสูงสุดในการเที่ยวดีกว่านะ

ดูแลสุขภาพตัวเองบ้าง ทำไมหลั่งเร็ว ไม่แข็งแรงไหม นอนน้อยหรือเปล่า

เรามาเที่ยวเพื่อคลายเครียด ไม่ใช่เหรอ มาเที่ยวแล้วเครียด มาตั้งกระทู้ ชวนเครียด

ไม่เวิร์คนาจ๊ะ

ออฟไลน์ pppfree

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 03:33:39 PM »
ร้านนึงที่ผมใข้บริการประจำก็บอกว่าไม่จำกัดน้ำ แต่จะมีน้องคนนึงที่ผมขึ้นประจำ เค้าจะขอว่า น้ำเดียวได้มั้ย ซึ่งน้องเค้าบริการดีกว่าคนอื่นในร้านที่ไม่จำกัดน้ำซะอีก

ออฟไลน์ moowaan

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 04:00:33 PM »

:009:

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 04:11:39 PM »
ข้อเท็จจริง ที่ผมเห็นทุกวันนี้
1. ร้านไม่จำกัดน้ำ มีคุณภาพมากกว่าร้านที่จำกัดน้ำ
2. ร้านไม่จำกัดน้ำ เด็กสวยกว่าร้านที่จำกัดน้ำ
3. ร้านไม่จำกัดน้ำ ลูกกว่าเยอะกว่าร้านที่จำกัดน้ำ

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 04:13:06 PM »
และจุดยืนของผม ชัดเจนมาก ว่าผม "ไม่ง้อ"

ร้านไหนรับเงื่อนไขของผมไม่ได้ ผมก็ไม่ไปเหยียบ

ร้านในประเทศไทย มีเป็นพัน

ดังนั้น ผมไม่ง้อ

• *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2019, 04:14:19 PM »
 ดังนั้น ร้านไหน ต้องการเอาเปรียบลูกค้า ก็เอาเปรียบไป
แต่ผมคงไม่ไปเป็นลูกค้า

จุดยืนของผมชัดเจน ว่าจะเป็นลูกค้าของร้านไหนก็ได้ ที่รับเงื่อนไขของผมได้