ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สรีนวดเซาน่าราชพฤกษ์นี่มีนวดมีออพชั่นไหมครับ หรือนวดเฉย ๆ ไม่ลุ้น  (อ่าน 2128 ครั้ง)

ออฟไลน์ iphone11promax

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ผ่านทุกวันคนแน่นตลอด   เคยไปซาวน่าพวกนี้เช่น สีลมซาวน่า มีหมอนวดพร้อมออพชั่นได้  ไม่รู้ว่าสรี  มีนวดบวกออพชั่นไหมครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สรี นี่ถ้าไม่ออฟชั่นเด็ก ๆ เคืองแย่คับ
เพราะค่าคอร์สถึงตัวน้องถูกมากกกก

ตอบ คำถามคือ "มี" และถ้าไปให้ทำให้ทำใจเลย ว่าเจอ "เรียกออฟชั่น" แน่นอน

ออฟไลน์ iphone11promax

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สรี นี่ถ้าไม่ออฟชั่นเด็ก ๆ เคืองแย่คับ
เพราะค่าคอร์สถึงตัวน้องถูกมากกกก

ตอบ คำถามคือ "มี" และถ้าไปให้ทำให้ทำใจเลย ว่าเจอ "เรียกออฟชั่น" แน่นอน

ไปมาละครับด้วยความอยากรู้ คือ  ลองไปดู ไม่ได้เลือกหมอ  เลยได้ป้ามา  ห้องน้ำไม่มีเลยไม่ได้มีออพชันอะไร  ผมว่า ร้านนี้คือไม่สะดวกจริงๆ  ห้องนวดไม่มีห้องน้ำเลย
ออพชั่นจะชุดใหญ่ชุดเล็ก ทำความสะอาดลำบากจริงๆ ไม่ผ่าน ๆ ๆ กลับไปนวดพริตตี้ตามเดิมดีกว่า

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *

ไปมาละครับด้วยความอยากรู้ คือ  ลองไปดู ไม่ได้เลือกหมอ  เลยได้ป้ามา  ห้องน้ำไม่มีเลยไม่ได้มีออพชันอะไร  ผมว่า ร้านนี้คือไม่สะดวกจริงๆ  ห้องนวดไม่มีห้องน้ำเลย
ออพชั่นจะชุดใหญ่ชุดเล็ก ทำความสะอาดลำบากจริงๆ ไม่ผ่าน ๆ ๆ กลับไปนวดพริตตี้ตามเดิมดีกว่า

นวดแผนจะสไตล์นี้แหละครับ

จุดเด่นคือราคา กับเวลา จุดด้อยก็เรื่องห้องอย่างที่พี่ไปเจอ

ออฟไลน์ kookkook01

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
เบอร์ 199
หน้าตาโอเค นมใหญ่ หุ่นดีเลย
จ่าย 2,000 รวมทุกอย่าง ขึ้นไปคุยบนห้องเลย

• *
เบอร์ 199
หน้าตาโอเค นมใหญ่ หุ่นดีเลย
จ่าย 2,000 รวมทุกอย่าง ขึ้นไปคุยบนห้องเลย

จดจดจดจดจด
ปล