ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รอบ 2 ที่อะไรๆมากกว่าเดิม กอดไหมล่ะ? กอดสิ! น้องกอดไหม @Funky spa ปลานิดหน่อย  (อ่าน 971 ครั้ง)

ออฟไลน์ strife

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 73
เกลียดความใจง่ายของตัวเองครับ 555+ พึ่งแวะเวียนไปเมื่อวันพุธเอง...กะจะแบบว่าอาทิตย์ละครั้งไรงี้ เว้นระยะห่างหน่อย
ไถทามไลน์ไลน์เจอว่าน้องเข้าวันนี้....รู้ตัวอีกที จองน้องไปแล้วตอนบ่ายโมงครึ่ง... :91:

ถึงร้านทีม PR ต้อนรับเยี่ยงเจ้าชายเช่นเดิม พาดำเนินการชำระค่าเสียหายเรียบร้อยเรียกน้องน้องมา ไม่ต้องพูดอะไรกันเลยครับ มองตาก็ยิ้มคิกคักๆให้กันละ
 :81:

เดินทางเข้าZone กัน เนื่องจากเป็นครั้งที่ 2 แล้ว ก็ไม่ต้องทำความรู้จักอะไรกันเยอะฮะ นี่คงเป็นเหตุผลที่ว่าถ้าน้องคนไหนดีเราก็อยากไปซ้ำบ่อยๆเนอะ
เพราะอะไรๆมันจะมากขึ้นกว่าครั้งก่อนๆ ครับ คราวนี้เหมือนมาเจอแฟนเลย จากคราวก่อนที่เริ่มจากนั่งข้างๆกัน เริ่มคุยนั่นนี่กัน รอบนี้ก็คือน้องมานั่งตักเลย
แล้วก็ กอดไหมกันรัวๆครับ อิอิ  :88: :88: บทสนทนาเปลี่ยนจากการทำความรู้จักเป็นถามสารทุกข์สุขดิบแทน เนิบนาบชิลๆสบายๆค่อยเป็นค่อยไป ไม่ต้องมีใครมาคอยบอกอีกคนว่า อย่างงั้นเลยมั้ย อย่างงี้เลยมั้ย ไหลๆกันไปครับ คุยไปคุยมา กอดไปกอดมาไฟเริ่มติดกันละ มองตาพยักหน้ากัน ก็ลอกคราบเข้าห้องน้ำกัน อาบน้ำฟิลแฟนไปอีกกก  :82: อาบให้กันและกันหัวเราะคิกคัก อบอุ่นไปหมดด พอตัวสะอาดกันแล้วก็เปลี่ยนที่กันครับ

นอนกอดกันอยู่นานเลย คุยนั่นคุยนี่ ซุกกันไปซุกกันมา หอมแล้วหอมอีก จูบแล้วจูบอีกก ลูบไปล้วงมา ก็ไฟลุกขึ้นมาพร้อมๆกัน น้องจัดการดีงผ้าตัวเอง ดึงผ้าผม แล้วก็เริ่มการถาโถมใส่ผมจากข้างบน กอด หอม จูบ บอดี้เบียดเสียดกัน
แค่นี้ผมก็วูบวาบเหมือนจะแพ้แตกละ  :89: ไม่ให้เสียเวลา หลังจากน้องแวะเปิดไฟหน้าผมแล้ว น้องก็เปิดไมค์และจัดเพลงสดให้ผม 1 เพลงหวานๆ  :86:
ก็ไม่พลาดที่จะช่วยให้น้องสบายตัวบ้าง ลุกขึ้นมาพลิกน้องลงแล้วก็จัดการทาสีให้ตั้งแต่บนลงล่างฮะ  :032: เกร็งแล้วเกร็งอีก อร่อยอย่างเคย ลองเอานิ้วลงไปสำรวจบ้าง เจ๊าะแจ๊ะชัดเจน พร้อมกับปริมาณที่เริ่มทะลักลงผ้าปูเตียง เรีบกว่าใช้เวลาคุ้มมากฮะ สำรวจกันและกันอย่างครบถ้วน

"จะหมดเวลาแล้ว เดี๋ยวไม่ถึงฝั่งนะคะ" กระซิบข้างหูชวนขนลุก ก็ว่านอนสอนง่ายครับ ปล่อยน้องจัดการ โหลดเกราะ และให้น้องออกควบไป  :81:
นำไปก่อนเช่นเคย 2-0
"2 ทีแล้วว อีกทีไม่น่าไหวละ พี่ลุยบ้างนะคะ"
แอบอยากแกล้งน้องและบวกกับการควบของน้องมันช่างซาบซ่านและเพลินสุดๆ ก็ทำหูทวนลมดีงน้องลงมากอด มือก็จับไฟท้ายน้องโยกขึ้นโยกลงบวกเด้งสวนไป

โอ้โห... เสียงสวรรค์ก็มาฮะ เป็นโทนที่สูงและวิ้งๆกว่าคราวก่อน คราวก่อนยังไม่ทุรนทุรายขนาดนี้ ไฟยิ่งลุกพรึ่บ ออกเร่งจังหวะ และจบลงไปที่3-1 ครับ
เหงื่อท่วม นอนกอดกันอยู่แบบนั้นอีกพักนึง มองตากัน ยิ้มๆหัวเราคิกคัก จมูกถูไป ปากถูมา จนน้องเริ่มหายเหนื่อย
"หิวหนักเลยนู๋ ยังไม่ได้กินข้าวเที่ยงเลย"

ครับ กลัวน้องหิว 555+ อาบน้ำแต่งตัว คราวนี้ตะล่อมๆได้ปลามาตัว 2 ด้วย อิอิ
ขอบคุณน้อง กอดแช่อีกพักนึง แล้วก็ออกมาจากรังรักกันครับ

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
ต้องเพิ่มคะแนนกันหน่อยย
งาน 11/10 เหมือนทำให้เด็กน้อยน่ารักเปิดเผยมุมเสียวๆออกมาได้
GF 30/10 เกินเบอร์ไปมากครับ 5555+

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ผมว่า ถ้าพี่นับรอบที่เทียวก็ ไม่น้อยกว่าผมหรอ คริคริคริ

• *
ผมว่า ถ้าพี่นับรอบที่เทียวก็ ไม่น้อยกว่าผมหรอ คริคริคริ
ต้องรอดูตอนครบ 8 เดือนฮะ 555+  :034:

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ต้องรอดูตอนครบ 8 เดือนฮะ 555+  :034:

เคเคคับ

ตั้งแต่เริ่มเที่ยวแทบไม่ได้ไปทำกิจกรรมอื่นๆเลยครับ 555+ :012:

ออฟไลน์ Hong Qigong - 洪七公

• 18 ฝ่ามือพิชิตมังกร
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 268
  • เพลงไม้เท้าตีสุนัข
ขอจดไว้ก่อนน้องคนนี้