ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยงานหล่นจนอยากแขวนนวมไปหากิจกรรมอะไรอย่างอื่นทำมั๊ยครับ  (อ่าน 2557 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ล่าสุดหล่นไม่เป็นท่า หล่นเกินกว่าจะรับไหว หล่นแบบทำใจไม่ได้ พอออกจากห้องคิดว่าไม่อยากเท่ียวแล้ว. พิกัดร้านck อ่อนนุช :009:

ออฟไลน์ alfie123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
เรื่องราวเป็นอย่างไรบ้างครับ เล่าให้ฟังคร่าวๆหน่อย แชร์ประสบการณ์ให้ฟังหน่อยครับ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
ปัญหานี้จะหมดไป ถ้าคุณเลือกเข้าร้านคุณภาพ

เลิกเที่ยวร้านห่วยๆ แค่นี้ก็ไม่หล่นแล้ว

• *
ร้านดีๆมีเยอะแยะ

ดันเลือกไปเที่ยวร้านห่วยๆ

อะไรบันดาลใจให้คุณเลือกเดินเข้าร้านนี้ล่ะ ?

ออฟไลน์ pitchaya

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 5
ด่าร้าน ด่าเด็กขอเงินคืนไปเลยครับ เรื่องอะไรจะต้องมา ยอม คุณไปยอมเค้าเองเปล่า จริงๆเล่ามาเลยก็ได้ ถ้าถุงแตก หรือไปเสื่ยงกับน้องเลือดบวก อันนั้นน่าเครียด

• *
ถ้าเหตุการณ์นี้เกิดขึ้นกับผม ผมจะโวยวาย เรียกร้องความรับผิดชอบจากทางร้าน

ออฟไลน์ BoajaDarat

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
 :015: ร้านนี้อีกแล้วเหรอ 555
ชื่อเสียงเขามาทางนี้หลายรอบแล้วนะ

ต้องพักไปก่อนครับ อย่างผมถ้าเจอหล่นจะพักไปก่อน (ไม่เลิกนะ คนมันหื่นอะ555) ไม่งั้นเจอหล่นติดๆกัน นี้แทบจะอยากไปผูกคอตายใต้ต้นถั่วเขียว

• *
นี่แหละ สาเหตุที่ผมเลือกเที่ยวแต่ร้านคุณภาพ

ร้านห่วยๆ ไม่ได้กินเงินผมหรอก

ออฟไลน์ tawitty bird

• *
ผมเองก็เหมือนเจ้าของกระทู้เลย ช่วงหลังเจอแต่ไม่ดี เริ่มเบื่อหน่าย ความรู้สึกอยากเทียวหายไปเยอะ เที่ยวน้อยลงมาก แต่ก็ดีจะได้ประหยัดเงินด้วย ล่าสุดก็หล่นหัวทิ่มกลับบ้านแทบไม่ถูกเลยที่ร้านfloraสายสี่ เมื่อเสาก่อน เรียกว่าตอนนี้แทบไม่มีความรู้สึกอยากเทียวเลย จากที่เคยเที่ยวทุกสัปดา อีกหน่อยคงอาจเลิกเที่ยวไปเลยมั้ง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
สู้ ๆ ครับ