ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เคยงานหล่นจนอยากแขวนนวมไปหากิจกรรมอะไรอย่างอื่นทำมั๊ยครับ  (อ่าน 2524 ครั้ง)

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
เวลาหล่นจากตัวน้องๆ นี่ยังพอทนนะฮะ แต่ถ้าหล่นจากทั้งตัวน้องและจากทางร้านที่ไม่สนใจลูกค้าไม่รับผิดชอบอะไร นี่รู้สึกเหมือนถูกกรรโชกทรัพย์ ทำเอาขยาดที่จะไปร้านอื่นๆ ร้านใหม่ๆ ไปด้วยเลย

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
ถึงหล่นก็ไม่เคยมีความคิดที่จะเลิกเที่ยวอยู่ในหัว

ก็แค่มาบอกในนี้ว่าหล่นกับใครที่ไหน  แล้วไปหาน้องคนอื่นหรือร้านอื่น
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
นี่แหละ ผมถึงได้พูดอยู่เสมอ

ว่าให้เที่ยวแต่ร้านคุณภาพเท่านั้น