ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านไหนเด็ดในย่านเรียบด่วน  (อ่าน 2218 ครั้ง)

ออฟไลน์ sekguitar

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ร้านไหนเด็ดในย่านเรียบด่วน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 02:05:17 AM »
อยากให้พี่ ๆ แบ่งปันประสบการณ์กับร้านดังในย่ายเรียบด่วนรามอินทรา - Belle, Like, Rachel, Lemon,BB และที่อื่น ๆ
-เรื่องความสวยของน้อง + โปรไฟล์
-งาน
-ราคา

อยากให้เป็นข้อมูลสำหรับสมาชิกท่านอื่นครับ
ท่านไหนมีความเห็นอย่างไรเชิญเลยครับ  :048:

ออฟไลน์ magis

• lonely guys
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 10
Re: ร้านไหนเด็ดในย่านเรียบด่วน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 07:50:58 AM »
หอหญิง ครับ

ออฟไลน์ sdu

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: ร้านไหนเด็ดในย่านเรียบด่วน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 03:11:38 PM »
หอหญิง
BB
Zapa

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 12:25:51 AM »
วิ่งเลือกกันไปเลย เบลล์ หอหญิง เดอะพูล ว้าว 
ถ้าไม่ถูกใจก็วนยูเทิร์นกลับมา ราเชล เอ็กคลูซีฟ

ยาวไปๆ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ nu168

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 01:51:56 PM »
ผมไม่รู้หรอกครับว่าแถวนั้นที่ไหนนั้นดีที่ไหนนั้น
เด็ดแต่ผมนั้นรุ้อยู่ที่หนึ่งบอกเลยอย่างแจ่มเพราะ
ว่าผมนั้นเคยไปอยู่แต่ราคาก้เอาเรื่องอยู่ตรงนั้นคือ
อยู่แถวมหาลัย หลังรามนี่แระครับรามคำแหง 24
มีเด้ดที่คุณนั้นอาจไม่เคยรู้อยู่นะแน่นอนว่าเคยมี
รายการทองช่อง Youtube อยู่นะลองๆไปหาดูนะ
ว่าจะเด้ดขนานไหนบอกเลยแค่ในคลิปก็เรท 25+
ของจริวจะขนานไหนก็ลองคิดดูเอาเองแล้วกัน
บา คา ร่า

ออฟไลน์ wawajudas

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 09:10:09 AM »
ผมไม่รู้หรอกครับว่าแถวนั้นที่ไหนนั้นดีที่ไหนนั้น
เด็ดแต่ผมนั้นรุ้อยู่ที่หนึ่งบอกเลยอย่างแจ่มเพราะ
ว่าผมนั้นเคยไปอยู่แต่ราคาก้เอาเรื่องอยู่ตรงนั้นคือ
อยู่แถวมหาลัย หลังรามนี่แระครับรามคำแหง 24
มีเด้ดที่คุณนั้นอาจไม่เคยรู้อยู่นะแน่นอนว่าเคยมี
รายการทองช่อง Youtube อยู่นะลองๆไปหาดูนะ
ว่าจะเด้ดขนานไหนบอกเลยแค่ในคลิปก็เรท 25+
ของจริวจะขนานไหนก็ลองคิดดูเอาเองแล้วกัน
บา คา ร่า
ขอวาปหน่อยครับพี

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2019, 05:06:17 PM »
ราคา + งานมาตรฐาน ผมให้ หอหญิง กับ We Ok
เด็กๆ ใหม่ๆ งานวัดใจ ผมให้ Like กับ Belle
บู๊ๆแรงๆ ผมให้ บ้านเพื่อน

AFG กับราเชล มีแวะไปบ้างนานๆที ไม่ตรงปกส่วนมาก หล่นทอนอย่างละครึ่ง แนะนำให้ไปดูตัวจริง