ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: บ้านเพื่อนหรือหอหญิงดีครับ  (อ่าน 3414 ครั้ง)

ออฟไลน์ patpatanuwat

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
Re: บ้านเพื่อนหรือหอหญิงดีครับ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 01:59:47 PM »
ความสวย คนละเรื่องกับงานดีนะครับ
:004:

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
Re: บ้านเพื่อนหรือหอหญิงดีครับ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 04:04:06 PM »
ส่วนตัวผมชอบมาตรฐานของหอหญิงมากกว่า
---สายจูบ---

ออฟไลน์ ZANTIKA

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2019, 09:42:17 PM »
คุณภาพน้องๆ ได้ทั้ง 2 ร้านคับ ส่วนรายละเอียดงานใกล้เคียงกัน แล้วแต่คนชอบแระคับ ผมว่าตัดสินยาก

ราคา หอหญิง เรตเดียว / บ้านเพื่อน มีหลายเรต (ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าใครตั้งราคา 55)

แต่เพิ่มเติมสำหรับผม.... (ส่วนตัวนะคับ พี่ๆท่านอื่น ไม่รู้คิดเหมือนกันไหม)

หอหญิง ซีเรียสเรื่องเวลามากๆ เหมือนได้เวลาอยู่กับน้องแค่ 50 นาที (คอร์ส 1 ชม.) โทรตามให้ลงก่อนหมด 10 นาที มีโทรอีกรอบตอบครบ 1 ชม. ไม่ค่อยชอบเลย 55

บ้านเพื่อน เวลามีโปรส่วนลด เค้าไปหักจากน้องคับ ไม่ได้หักจากส่วนของร้าน - -" สงสารน้อง เหมือนโดนบังคับจัดโปร น้องๆจะได้เงินน้อยลงตามส่วนลดที่ลูกค้าได้ เช่น 300
(อันนี้ส่วนตัวเช่นกันคับ) คือผมไม่ได้มีปัญหาเรื่องเงิน ก็จะให้น้องเพิ่มไปในส่วนที่โดนหัก เหอๆ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2019, 08:34:27 AM »
2ร้านนี้ คุณภาพดีครับ

แต่ก่อนคุณไปเที่ยวร้านไหนมาล่ะครับ ถึงได้อกหัก