ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แบบสอบถาม "สามสุดยอด" ในดวงใจ ปี 2019 ขอรับ+Update แจกรางวัลด้วยอะ  (อ่าน 31339 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ผมเที่ยวไม่บ่อย ส่วนมากเที่ยวแต่หอหญิง คำตอบจะ Bias ไหม 555
1. ปานปั้น หอหญิง/ดัชชี่ อารีน่า
2. อิงดาว หอหญิง
3. แพรวา/ลินดา หอหญิง

รับทราบครับ

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
แจมด้วยคับ "อวบล้วน"
ยืน1. น้องฟูจิ บ้าน.
อันดับ 2. น้องทอม บ้าน.
อันดับ 3. น้องบีบี @บางกอก สปา..

ว้าว ๆ ๆ

• *
ไม่เคยเจอโนโน๊ะ Funky เลย

แต่โหวตมั่งละกัน
1. จองซัม Funky
2. ยำสาหร่าย Le Ciel
3. วอลนัท Funky
(ไปแค่ 2 ร้านแหะ ๆ)

ปรกติแหละพี่ ใคร ๆ ก็ชอบ SafeZone

ออฟไลน์ Giantx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ร่วมโหวตด้วยครับ
1.โนโน๊ะ Funky
2. จองซัม Funky

ออฟไลน์ ttppp

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 18
ร่วมด้วยครับ
ขอเพิ่มเติมหลังเพิ่งได้เจอ น้อง กวาง ครั้งแรก วันนี้
0. กวาง W OK สุดๆ คนนี้
1. Supreme บ้านเพื่อน หรือ IG likespa หรือ มารกี้ Alfa grand ตอนนี้ อันดา The pool
2. ฮารุ  W OK
3. ชิปปี้ W OK

ยังคิดถึงเสมอ กิมจิ W OK

• *
สำหรับผม
ของผมครับ
1. น้องอิงดาว หอหญิง เป็นกันเองคุยเก่งงานดี
2. น้องเอโดะ Wow plus น่ารักตามใจกลับสวย
3. น้องโอชิน บ้านเพื่อน นิสัยดี โคตรมันส์

แถม
4. เต้ย หอหญิง แท้ทั้งตัวอกสวยมาก
5. ดัมเบล wow plus แท้ทั้งตัว ดื่มนมอิ่ม
6. แอนเดรีย บ้านเพื่อน ลูกครึ่งสวยมาก(เสียดายฉักเยอะไปหน่อย)
และอื่นๆ

สุดยอดจ้าาา

• *
สำหรับผม

อันดับ 1 น้องแอนเดรีย ร้าน Baan Puen

อันดับ 2 น้องยารีส ร้าน BB Modeling

อันดับ 3 น้องจองซัม ร้าน Funky Spa

ครับ

รับทราบค้าบ

• *
1 อิงดาว หอหญิง
2 เชอบัว wow
3 ฮารุ wow

รับทราบ

• *
ร่วมโหวตด้วยครับ
1.โนโน๊ะ Funky
2. จองซัม Funky

รับทราบ

• *
ร่วมด้วยครับ
ขอเพิ่มเติมหลังเพิ่งได้เจอ น้อง กวาง ครั้งแรก วันนี้
0. กวาง W OK สุดๆ คนนี้
1. Supreme บ้านเพื่อน หรือ IG likespa หรือ มารกี้ Alfa grand ตอนนี้ อันดา The pool
2. ฮารุ  W OK
3. ชิปปี้ W OK

ยังคิดถึงเสมอ กิมจิ W OK

ขอเลื่อนเป็น กวาง ขึ้นมาเป็นที่ 1 น้า