ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สั่ง grab ffod ไปกินที่บ้านได้มั้ยครับ  (อ่าน 1588 ครั้ง)

ออฟไลน์ delight1080

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
สั่ง grab ffod ไปกินที่บ้านได้มั้ยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 11, 2019, 02:21:00 AM »
สวัสดีครับ ผมอยากทราบว่า พี่ๆ มี ร้านที่เด็ด ที่ สามารถ สั่งชุด happy meal กลับมากินที่บ้านมั้ยครับ ช่วงนี้ของขาด ค่อยข้างหิว แต่ หลังกินอิ่มก็อยาก พักผ่อน ไม่ต้องรีบกลับบ้าน พอดีเล่น ไก่ชนออนไลน์ มาได้ตังค์ เลยอยากจะซื้ออะไรกินสักหน่อย ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ akasuri

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: สั่ง grab ffod ไปกินที่บ้านได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2019, 11:46:04 PM »
ไม่เนียน  :027:
46 หรือ 6 ขวบ??