ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจูเนียร์ Pretty the secret  (อ่าน 1035 ครั้ง)

ออฟไลน์ Toapy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
น้องจูเนียร์ Pretty the secret
« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2019, 12:01:46 PM »
ออกตัวตัวก่อนนะครับ การบ้านผม ไม่มีรูปนะ เพราะไม่สะดวกถ่ายครับ
แต่ถ้าใครอยากดูรูป แอดไลน์ร้าน ถาม PR เลยครับ

มาเริ่มกันครับ
น้องจูเนียร์ เหมาะสำหรับผู้ชื่นชอบ “ตัวเล็ก สเป๊กเฮีย”  :035:
น้องจูเนียร์ เหมาะสำหรับผู้ชื่นชอบ “งานหวาน โม่เบาๆ แต่มีเสียว”  :044:

ต่อครับต่อ  :032:
มาเริ่มที่นิสัย การคุยกันก่อนครับ น้องนิสัยน่ารัก พูดเพราะ เสียงเล็กไม่แอ๊บเสียง 2 นะ คือ แค่ได้คุยกับน้องแล้วคุณจะจินตนาการไปก่อนเริ่มงานเลยว่า เสียงตอนโหมด AV ของน้องจะเป็นยังไงครับ  :044: จริงๆนะ ไม่ได้มุกครับ

การเทคแคร์ดีครับ ค่อยๆคุยค่อยๆนวดไม่รีบไม่เร่งครับ รับรองใครไป มีทดเวลาบาดเจ็บครับ  :92:
รูปร่าง ไฟหน้า คือ น้องจะแนวตัวเล็ก อุ้มง่าย พกพาสะดวกครับ จุดเด่นที่สุด คือ จุกครับ น้องเป็นคนที่จุกสวยมากครับ ใครที่เคยดูหนัง AV ลองไปหาดูค่าย S-Cute นะครับ แล้วดูนางเอกแต่ละคนนะ ตัวเล็กๆบางๆจุกสวยๆชมพูและ ซีนอล 4300k นี่ รีบไปลอกการบ้านผมเลยครับ  :88:

เอาเป็นว่าต้องลองครับ ร้านนี้ผมขึ้นเกือบทุกคนแล้ว เพราะใกล้บ้าน ปลอดภัยครับ สำหรับน้องจูเนียร์นี่ 4 รอบแล้วนะครับ เพราะนิสัยน้องกับการคุยที่อยู่ด้วยแล้วมีความสุขครับ  :86:

ปล. ปลากรอบ ติดต่อไลน์ทางร้านเองเลยนะครับ PR ร้านนี้ใจดีครับ :92: