ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องอันยอง @alfa ดีใจได้เจอก่อนน้องไปยืนไบเทค ปลายปี +ปลาร้าน  (อ่าน 1157 ครั้ง)

ออฟไลน์ honeyyai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
 พยามให้ว่างตรงกับคิวน้องเค้าอยู่นานตัวจริงสวยมาก  ชอบความขาว กับอกมหัศจรรย์
เข้าห้องน้องชวนคุยอยู่พักนึง ผมว่าด้วยความที่น้องเค้าเป็นพริตตี้ด้วยมั้ง เวลาฟังรู้สึกลื่นหู
ปากนิดจมูกหน่อย ขนาดในห้องไฟสีส้ม ความขาวยังเปร่งปรั่ง

เนื้อตัวดี แอร์แบลคขนาด36 กับบ้นท้ายลูกพีชสวยเลยครับ
งานบวฟสดไม่เปื่อย ถูสดได้ แถมเสร็จง่าย น้องมีอินเนอร์งานดีกว่าหลายๆคน
ที่ผมไปเจอมา สมกับที่รอคอยมาเจอ จบงานยังมานอนแลกลิ้นก่อนไปล้างตัว
มันเยี่ยมมากครับ  10/10 ยังให้ได้เลย  ส่วนตัวผมเข้าใจที่น้องไม่ทำการบ้าน
เพราะงานหลัก มีติดสัญญาอยู่ มะงั้นน่าจะดังไปไกล
ทิปไป 2 เทาครับ คนนี้