ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำน้องๆที่ทำแค่ระดับ1หน่อยครับ  (อ่าน 1962 ครั้ง)

ออฟไลน์ T

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ช่วยแนะนำน้องๆที่ทำแค่ระดับ1หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 12:25:53 PM »
จากที่เที่ยวมาแล้วหลายเวอร์ชั่น ผมชอบแค่ระดับ1ฟินๆ อะครับ ไม่ชอบเรื่องมันนี่ทอล์คระหว่างกิจกรรม ได้ยินทีไรมักจะเฟลเล็กๆอะครับ

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
Re: ช่วยแนะนำน้องๆที่ทำแค่ระดับ1หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 01:43:16 PM »
ผมว่าหาง่ายนะครับ
ไปร้านที่เน้นนวดทั่วไป ยกเว้นร้านจบ เช่น หอหญิง เดอะพูล บ้านเพื่อน และอื่นๆ เป็นต้น
พอน้องถูกใจขึ้นนวด น้องเสนอเราก็ปฎิเสธไปง่ายๆ อ้างโน่น อ้างนี่ไป
เช่น เบลล์ อัลฟ่า บรอซซั่ม อารีน่า โอ้ยยย เยอะไปหมดครับ
เท่านี้ท่านก็ได้ตามที่ต้องการ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ช่วยแนะนำน้องๆที่ทำแค่ระดับ1หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 08:48:52 PM »
น้อง ๆ ต่อไปนี้ไม่มันนี่ทอล์คครับ

ผมเป็นคนเที่ยวไม่จบ
เรื่องนี้ผมเชี่ยวชาญ
. เจแปน TK ชมพู เปาโล จีจี้ QP เรนเดียร์ เปาโล พัดชา นารี มาเฟีย
COSMO กระต่าย มารุโกะ
Geisha ผิงผิง เฟิร์น
The sun รถเมล์ พิงค์กี้

หรือสังเกตุได้จากน้องที่ผมซ้ำบ่อย ๆ ครับ

ออฟไลน์ vanasha

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 16
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 03:36:27 AM »
เมื่อผมเบื่อเรื่องมันนี่ทอล์ค ก็ใช้วิธีเลือกร้านแบบนี้

ถ้าอยากจบให้ไปร้านที่มีคอร์สจบ ไม่มีปัญหา

ถ้าอยากได้แค่คอร์สมือ(ดีๆ)ให้ไปร้านที่ไม่มีคอร์สจบ ก็ดูเหมือนจะไม่มีปัญหา แต่ก็ปัญหาตรงที่ไปเจอน้องๆ บางคนอยากให้จบ พอไม่จบงานที่ได้ตามก็เป็นงานตำงานเร่ง

ตอนแรกว่าจะกลับแล้ว แต่คนที่แล้วไม่จบ เลยยังไม่กลับ เป็นประโยคเปิดการขายตั้งแต่ยังไม่ทันจะอาบน้ำที่เจอมาจากร้านที่ไม่มีคอร์สจบล่าสุด

งานตามเสต็ปเป็นไปค่อนข้างดี จนกระทั่งถึงจุดที่จะไปต่อหรือพอแค่นี้ แล้วไม่ไปต่อ (ไม่คลิ๊กด้วยอะไรๆ หลายอย่าง ซึ่งบางครั้งบางคนคลิ๊กไม่ได้ตั้งใจมาจบก็จบเฉยเลย) ก็ได้งานตำจนเจ็บกลับมาพร้อมเสียงประกอบว่ายังไม่เสร็จอีกเหรอ

ออฟไลน์ i like เด็กงานดี

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2019, 10:52:31 PM »
น้องบี โอลีเวีย คนนี้ชัดเจนมาก ว่าตั้งใจทำงานแนว b2b