ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องยิปซี นมสวย เด็ก20วัยใสๆซื่อ อยากได้อะไรให้หมด  (อ่าน 2680 ครั้ง)

ออฟไลน์ famous1

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
ผมผ่านเส้นบรมราชชนนี แวะร้านสะดุดตาติดถนนเลย โทรถามซักพัก
เค้ามีที่จอดรถ เข้าไปจอดในหมู่บ้าน  จอดหลังร้านเดินเข้าร้านจากข้างหลัง

เจอน้อง6คนให้เลือก  พีอาร์แนะนำแบบตามใจดีที่สุด เค้าจิ้มน้องยิปซีให้ผม บอกแล้วจะติดใจ

เห็นน้องซื่อๆ ดูเด็กๆ ลองดู
อายๆเขินๆ น้องอาบน้ำให้เราด้วยแฮะ บางที่ไม่อาบให้ ความประทับใจแรกมาละ
น้องตามใจไม่หวงตัวเลย จับตรงไหนก็เด้งสู้

ได้อารมแฟนเด็กดีมาก  คุยไปซักพักเริ่มคุ้นเคย น้องนวดให้เสียวมากกจะแตกละ

น้องนัวได้เสียวมาก เปลือยนอนนัวกันชิมน้องทุกส่วน
โหลดcdจิ้มน้องขอน้อง15บาทได้ป่ะ น้องคุยง่าย  ราคาธงฟ้าจิงๆ  เคยไปที่อื่นชูแต่20บาท

น้องยิปซีก็บิ้วอารมร่วมร้อนแรง ฟิวแฟนเด็ก น้องงานดีตามระเบียบ เด็กใสๆ
แอบร้อนแรงบู๊ได้ ไม่หวงตัว

สรุปคุ้มค่า ประทับใจน้องยิปซี
น้องบอกช่วยเชียร์หนูด้วยนะคะ
ใครลองน้องงานดีซักคน ง่ายๆตามใจ จิ้ม15บาท  แนะนำคนนี้เลยยิปซี
ปล---- เฉพาะคนนี้นะคับ  เด๋วไปเหมาว่าคนอื่น15บาทหมด เด๋วเค้าว่าผมยาว555