ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ลายแทงใหม่ที่เค้าบอกว่าได้ขึ้นสวรรค์ชั้น7 น้องอัลมอนด์@พระราม2ซอย63 ลาเวนเดอร์สปา (แถมรูปครับ)  (อ่าน 2183 ครั้ง)

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
หายห่างจากเที่ยวไปพอสมควร เห็นในการบ้านร้านนี้มีที่เด็ด ไม่รอช้าครับ จัดไปเลย จองครับผม และก็โชคดีที่จองไป ถ้าช้ากว่านี้อด คนนี้จองช้านิดเดียวไม่เจอจริงๆครับผม เพราะไปถึงหน้าร้าน ก็เจอลูกค้าถามถึงน้องอัลมอนด์อยู่ครับแต่ไม่ทัน เสร็จผมไปแล้วสิครับ อิอิ

ไปถึงน้องก็ร้านเจอน้องพีอาร์น่ารักทักทายตามปกติครับ จองไว้รึป่าว ก็ตอบว่าจองครับ น้องอัลมอนด์ แปปเดียวน้องก็ออกมารับ ก่อนพาขึ้นห้องน้องถามเลยครับ พี่คะทานน้ำอะไรดี ง่ายๆเลย น้ำเปล่า น้องขอไปหยิบน้ำแปปนึงก็พาขึ้นห้องครับ ดีครับ คือดีไม่ต้องให้รอ อยู่กันเต็มๆอยู่กันนานๆ ดีครับ

ระหว่างทางคุยกันนิดหน่อย ไปถึงห้องน้องเอาใจดี ช่วยถอดเสื้อให้ ถอดกางเกงให้ เอาใจดีน่ารักครับ พาไปอาบน้ำ ระหว่างอาบน้ำ ก็ลูบไล้ คลำเนื้อตัว คลำน้องชายมาล้างมาถู มาทำให้เสียวสั่นๆเล่นครับ เอาหน้าอกใหญ่ๆถูๆดันตัวผมมันโอเครครับ เสียวๆซ่านๆ แล้วน้องก็ล้างตัวพาไปต่อบนเตียง ก็นะครับไม่อยากอารมณ์ค้าง ก็จัดก่อน เอาตัวถูไถ่ ลูบไล้คลำๆขย้ำๆน้องชายผมให้ตื่น ลิ้นน้อยๆเลียไล่ตามจุดเสียวทั้งหัวนม ทั้งซอกคอ ซุกหน้าลงซอกคอ เอาหน้าไล่ลงไปเรื่อยๆถึงครับ ถึงน้องผมแล้ว และๆๆๆอุ้งปากน้อยๆแตะเบาที่โคนไล่ลิ้นไปเรื่อยๆถึงแก่นกลางตึงเปรี้ยงครับตึงๆๆ เริ่มครับ เริ่มไหลแล้วตอนนี้ เอาตัวถูไถ่ เอาขารุกไล้ ตรงนั้นของผม โอ๊ยๆๆจะแตก แอบเกรงไว้นิดนึง เพราะยังอยากเสียวอยู่เหมือนน้องรู้ทัน ปล่อยมือออกแล้วมาเอาลิ้นเล่นแทน เลียไข่เลียขา ค่อยขยับขึ้นมาที่ช่วงตัวครับ นมถูกอยู่ตรงน้องชายก็ยังเสียวอยู่แล้วน้องก็บุกใหม่ แต่ผมเริ่มไม่ยอมครับ ขอดูหน่อยนะ อยากกินนมจะได้มีแคลเซียม ใช้ได้เลยครับ มีเสียงครางต่อกันที่ข้างล่างดีกว่า เอานิ้วเขี่ยหน่อย ลองจับเล่นๆเล็กน้อย มีน้ำแฉะๆครับ น้องไม่ยอมให้ผมทำฝ่ายเดียว บุกเอาคืนด้วยท่าเด็ด ซ่อนมังกรน้องก็อยู่ในมือแต่เราไม่เห็นครับแล้วถูเข้าข้างๆขาครับ ท่านี้แระเสร็จ เสร็จจริงจังครับ ชอบเลยครับคนนี้ หลงรักในความหื่นกาม

น้องใจดีครับ หน้าตาน่ารัก น้องไม่ได้สวยเด็ดอะไรขนาดนั้น เน้นหน้าตาหมวยๆน่ารักๆครับ ยิ้มน่ารัก งานตรงปกอยู่ครับ สำหรับคนที่จอง บอกเลยว่าถือว่าตรงเกือบทุกอย่าง ขาวจริง ขาวเบอร์100X100เลยครับ งานไหล งานบู๊ ฟิวแฟนได้ครบครับ ใครไม่อยากพลาดไม่อยากเสียโอกาสผมว่าจองดีกว่าครับ ผมว่างานถูกใจแน่นอน สำหรับคนที่ชอบความหื่นกระหาย อิอิ อยากแทงแบบ100X100เลยครับคนนี้

:87: คะแนนจากความหื่น  :032:

ความหื่นกระหาย 100
หน้าตา 9/10 ตรงปกครับ หุ่นเซ็กซี่ ขยี้ใจ ขย้ำน้องชายได้ครับ
ผลรวม 100/100
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ onemanfun

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 11
 :035: งานไอเท็มเลยครับคนนี้ พรีเมียร์เด็ดๆงานลุยๆต้องมาจัดครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1054
พระเจ้า ขาวเรืองแสงน่าจัดมากครับ :013:

ออฟไลน์ Ohbabykapoo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ขาวโอโม่จริงครับคนนี้ นึกว่าหลอดไฟเคลื่อนที่ หุ่นXxx ชอบสุดจุกไฟหน้าสวย น้องสาวสดจริงครับ  :032: :044:

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ carryfishermen

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 18
 :032: คนนี้ต้องซ้ำครับ ลองแล้วติด.....ติดเครื่องไวด้วยครับ ที่สำคัญติดใจ ของดีครับ ไอเท็มเด็ดเอาเรื่องอยู่ :044:
ดีก็บอกต่อ คิดถึงบอกได้มั้ย แต่คิดถึงมั้ยบอกได้นะ🥳🥳🥳

ออฟไลน์ Indyman69

• *
  • Like: 9
 จัดให้หนักเลยครับคนนี้ แรไอเท็มจริงๆครับ ต้องเอาให้สุด