ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั้งแรก ที่ fin spa @บางใหญ่  (อ่าน 3562 ครั้ง)

ออฟไลน์ 29KPCAPR0465

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ครั้งแรก ที่ fin spa @บางใหญ่
« เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2019, 11:13:17 AM »
ครั้งแรกกับ Fin Spa
      ขับรถผ่านทุกวันครับเนื่องจากพักอยู่ใกล้ๆ วันนี้มีโอกาสเลยลองแวะดู ก่อนแวะได้สอบถามกับทางร้านให้แนะนำน้องที่งานแรงๆ ทางร้าแนะนำน้องป๋องแป้งมา ในรูปขาว ผมสั้น ตัวเล็ก สเปคเลย แถมCar park+ราดหน้า แหมมมมมมม!!! จองให้ไวสิจะรออะไร
      ไปถึงชำระค่าสินสอด น้องเปิดประตูมา ว้าวววว!!!!! กวางน้อย สวยกว่าที่คราดการณ์ไว้ น้องน่ารัก ดูใสๆ น้องพาขึ้นไปบนห้องพูดคุยเป็นกันเอง จากนั้นก็พากันไปอาบน้ำ น้องใจดีครับ ขออะไรก็ให้ เราเลยขออาบให้น้องบ้างจะได้สำรวจร่างกายน้องด้วย
      หลังจากอาบเสร็จ น้องก็พามานวดที่เตียง น้องนวดดีอยู่ เพลินสบาย จากนั้นก็พลิกขึ้นมานอนหงาย น้องจับเข้าปากเลย แม่เจ้า!!!! เสียวมาก สเปย์สดได้เสียวสุดๆ ไม่รู้ว่าได้กินข้าวมาไหม เลยกินกล้วยแบบตายอดตายอยาก อิอิ.... เราเลยขอบ้าง ช่วงนี้อยากอาหารทะเลเลยขอรับทานล่ะนะคร้าบบบ ในท่า 69 เล่นซะน้องเสร็จแทน น้องสารภาพว่าติดๆกันมากกว่าหนึ่งครั้ง จากน้ำก็โหลด CD ขนาด 56 มม. สอดใส่เข้าไป ต้องบอกว่าฟิตมาก เกาะถนน แน่นตึ้บเลย จากท่าเบสิค ก็ขอน้องอุ้ม น้องตัวเล็กอุ้มง่ายครับ จัดท่านี้สักพักใหญ่จนน้องหมดแรง สรุปน้องจุกครับ น้องบอกไม่เคยเจอขนาดนี้มาก่อน เลยต้องเบาลง เล่นไปอีกหลายท่า แต่ส่วนตัวผมค่อนข้างเสร็จยาก ช่วงล่างน้องก็รับไม่ไหวแล้ว น้องเสร็จไปหลายแล้ว เลยขอจบที่ Oral เลยได้ Car Park สมใจ
      ถือว่าประทับใจมากครับ พากันไปอาบน้ำ ล้างตัว น้องมาส่งถึงหน้าร้าน ประทับใจ มีโอกาสจะขอไปซ้ำอีก แต่น้องจะอยากเจอไหมเนี่ยสิ 55555 คุ้มค่าครับ แนะนำเลย

ปล.ตอนจบต้องเรียกประกันมาเคลมค่าเสียหายเลย ชนน้องเจ็บหนักเลยทีเดียว

น้องป๋องแป้ง
http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=780511.0

• *
Re: ครั้งแรก ที่ fin spa @บางใหญ่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2019, 11:28:46 AM »
carผักน่าจัดมากฮะ น่าลองมากร้านนี้ เคยเข้าไปดูรีวิวร้านสวยมากฮะ เสียดายไกลบ้านไปนิด :92:

ว่างๆ นัดแล้วมาจัด ไม่ผิดหวังครับ

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5
Re: ครั้งแรก ที่ fin spa @บางใหญ่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 03, 2019, 12:22:47 PM »
 :013: :013: :013:   CD พี่ น่าอิจฉาจัง   :83:    เดวมีโอกาสไปฝั่ง นนท์  จะลองไป   :89:

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2019, 01:47:58 PM »
 :82:

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2019, 05:00:10 PM »
 :90:

ออฟไลน์ onspeedhin

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 26, 2019, 05:42:50 PM »
ค่าเสียหายเท่าไหร่ครับนี่ :048: