ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กสาว หวาน นุ่ม สมชื่อได้อารมณ์เด็กน้อย ฟิลเด็กๆโลลิๆพลาดไม่ได้+ปลา  (อ่าน 6240 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
สวัสดีครับผม มิตรรักแฟนนวดกระปู๋ทุกท่าน วันก่อนว่างๆเลยไปใช้สิทโปรโมชั่นของทางร้าน Ami ซักหน่อยครับ

วันนี้จะมาแชร์ ประสบการณ์ฟิลเด็กๆ ให้เพื่อนๆกันบ้าง ส่วนตัวผมว่าก็ได้อารมณ์ไปอีกแบบ
ผมถามที่ร้านใครเด็กๆน่ารักๆหน่อย พีอาร์ที่ร้านก็แนะนำ "น้องนุ่มนิ่ม" มาครับ ผมก็อ่ะลองเปลี่ยนแนวดูซะหน่อย

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
พอขึ้นไปบนห้องกัน น้องเค้าก็ชวนผมคุย ทำความคุ้นเคยกันแก้เขิล
คุยกันไปซักพักแล้วน้องก็ชวนผมว่า เราไปอาบน้ำกันไม๊คะพี่
น้องเค้าก็ช่วยถูตัว ถูหลัง ล้างน้องชายให้ตามปกติ แล้วเราก็มาเริ่มกันที่เตียง
น้องเค้าเกริ่นมาก่อนเลยหนูอาจทำไม่เก่งนะคะ แต่พี่อยากจะทำอะไรบอกได้เลย หนูทำได้หนูจัดให้ค่ะ

• *
หวานผมสิแบบนี้.............ไฟหน้าพอดีมือ แถมน้องสาวก็อวบอิ่มโหนกนูน
ผมก็เลยลองให้น้อง หม่ำๆไอติมแท่งของผมซักหน่อย
พอผมเริ่มไฟติด ผมก็เลยเป็นฝ่ายรุกแทน น้องเค้าก้มีอารมณ์ร่วมดีนะครับ ไม่ฝืนเกร็งเท่าไหร่
แต่แค่อาจเพราะยังเด็กๆเลยไม่มีประสบการณ์มาก แต่บอกเลยว่าให้ทำอะไรน้องก็ทำจริงๆ

• *
ให้ไปตรงนู้น ตรงนี้ ก็ไม่บ่น เหมือนไฟน้องก็เริ่มติด ไหลง่ายจริงๆ
อารมณ์คลุ้มคลั่งกันทั้งคู่  ทีนี้ล่ะเสียงซาวด์มาเต็มเลยครับยิ่งพาผมอารมณ์กระเจิง
ไม่ไหวแล้ว.......สุดท้ายพาน้องเปิดตู้เสื้อผ้า จับยกนอนสำเร็จกิจคาตู้กันไปเลยครับ 5555

• *
ถ้าใครชอบเป็นฝ่ายรุก ฟิลเด็กๆโลลิๆ  ต้องไม่พลาดน้องนุ่มนิ่มครับ

แถมอีกซักรูปครับก่อนไปนอน ฝันดีครับทุกคน :044:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106

ออฟไลน์ Mr.Hedes !

• ค้นทั่วพิภพ เพื่อพบคนอย่างเธอ....
  • Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 5