ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ของดีเมืองลับแล ห้ามพลาด แนะนำเลยครับ เชอรี่ @ บลอสซั่ม รามคำแหง 74  (อ่าน 7673 ครั้ง)

ออฟไลน์ retep39

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 835
จสน.คนสวยทักไลน์มา คนนี้สวย โปรไฟล์ดี

ผิวขาวเรียน หุ่นดี เครื่องในสวย เด็กๆๆ ชมพูทั้งตัว

มาไม่บ่อยนะ เดือนละ 2 ครั้งเท่านั้นเอง

ไม่รอช้า เซย์เยสทันที

จองครับ 14.00 เจอกัน 

ออฟไลน์ rock10

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 10
ทาสีได้ไหมครับ อยากขึ้นมาตั้งนาน แต่หาจังหวะไม่ได้

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
ถึงเวลาเราฝ่ารถติดไปหาเธอ

ถึงร้านน้องมานั่งยิ้มหวานรออยู่แล้ว

จ่ายตังค์ ชวนน้องขึ้นห้องดีกว่า

น้องจูงมือเราขึ้นห้องประจำ หมายเลข 4

นั่งคุยกันเล็กน้อยละลายพฤติกรรมกัน

• *
เชอรี่ @ บลอสซั่ม รามคำแหง 74

• *
สักพักน้องชวนอาบน้ำกัน

เสร็จแล้ว น้องชวนเริ่มงาน

เราให้น้องเป็นฝ่ายเริ่มก่อน

สักพักเราเปลี่ยนมารุกบ้าง

น้องนิสัยดี ตามใจทุกอย่าง

จะแวะชมนกชมไม้ น้องไม่เร่งรีบ

ตามใจพี่สุดๆๆเลย นับถือในน้ำใจเธอ

ใจเย็นมากๆๆ เอาใจไม่เร่งรีบให้เสียอารมณ์

• *

• *
เสร็จงานน้องมาทำความสะอาดให้อีกรอบ

แต่งตัวกลับบ้าน ไม่ลืม ทิปพิเศษให้น้องเป็นสินน้ำใจ

ขอบคุณน้องเชอรี่และ พีอาร์ จสน ด้วย

ให้การต้อนรับ และ ดูแลเป็นอย่างดี

โอกาศหน้าต้องไปเจอกันอีก เล่งน้องๆๆไว้หลายคน

• *
คำแนะนำครับ ต้องจองล่วงหน้านะครับ

สอบถามร้านว่าน้องเข้าวันไหน

ชัดเจนกลับน้อง รับรองไม่ผิดหวัง ไม่มีหล่นแน่นอน

ร้านนี้ขอบอก ของดีมีหลบไว้เยอะ เข้าให้ถึงรับรองเจอของดีแน่นอน

เป็นแหล่งชุมนุมเทพๆๆเลย แต่ไม่มีการบ้าน  5555

ขุมทรัพย์แห่งใหม่ สำหรับนักเที่ยวที่ชอบสายหวาน ใหม่ สดๆๆ

• *
ไปหาเธอถนุถนอมเธอไว้ให้ผมด้วยนะครับ

ฝากบอกด้วยว่าผมคิดถึง

โชคดีมีทอนทุกท่านนะครับ

อย่าลืมเธอ 

• *
ทาสีได้ไหมครับ อยากขึ้นมาตั้งนาน แต่หาจังหวะไม่ได้

ครบเครื่อง