ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หุ่นยังกะนางฟ้า หน้ายังกะดารา *นารา* @บอสสั่ม (ปลาหายาก)  (อ่าน 6820 ครั้ง)

ออฟไลน์ จิตคุง

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 74
ตัดมาที่เตียง นางก็ถามว่าให้ทำยังไงบ้าง เราก็บอกว่า
ให้ทำตามที่พี่ๆ ที่เทรนเค้าสอนแหละ นางนิ่งไปสักพัก
ไม่รู้ว่าทบทวนสิ่งที่เรียนมาหรือกำลังทำใจ
สักพักนางก็เริ่ม ซุกหน้าลงต่ำ จัดให้เต็มที่ น้องทำไป
เราก็นึกขอบคุณคนที่สอนนาง 555

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
น้องนารา/ Blossom

• *
ผลัดกันบ้าง ทั้งทาสี ทั้งล้างตู้เย็น นางถึงกับมือหงิก
เท้าหงิก บิ้วจนสมควรแก่เวลา เลยควานหา
ซองหนังยางมาฉีกซองละเป่าเล่น
ความบันเทิงหลังจากนี้ จินตนาการเองนะฮะ
ส่งลึกมากเดี๋ยว จสน. ไม่ให้เข้าร้าน 555

• *
หน้าตาแบบนี้ หุ่นแบบนี้นะ ถ้าได้เป็นเมียนี่รับรองได้เลย
ผมไปทำงานสายทุกวันแน่ 555 ของดีขนาดนี้
รถติดไม่ใช่อุปสรรค ว่างมะไหร่ไปเสียเหงื่อ เสียน้ำข้าวเมื่อนั้น
ใครผ่านไปแถวราม แวะเสียน้ำกันได้ครับ รับรองเป่ามันส์มาก555

• *
น้องนารา/ Blossom

• *
Enjoy ทุกท่านนะครับ
ถ้าชอบขอกด 1 Like
ถ้าใช่ไม่มีปุ่มแชร์ให้กดนะครับ 555

ออฟไลน์ hancock12

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 4
โหยยยยย น่าติดตามคับ :038:

ออฟไลน์ ฮวนกัลลาโต้กะโด้ท่ากาเม่า

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 17
ปางดงาม หุ่นสุดยอดไปเลยครับ :012:

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
หุ่นดีจริง อย่างว่า ... :044:

ออฟไลน์ GURAP

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 65526
หุ่นสุดยอดด :82: