ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องป๊อกแป๊ก ร้านคุณหนูสปา สนามบินน้ำ + ปากรอบ (ยืมร้าน)  (อ่าน 2151 ครั้ง)

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
ผมได้รับข้อมูลของน้องป๊อกแป๊กจากเพื่อนนักเที่ยวที่สนิทกันคนหนึ่ง แกเล่าอะไรต่อมิอะไรให้ผมฟังหลายอย่างเกี่ยวกับน้องคนนี้ ทำให้ผมสนใจเธอขึ้นมาในทันที เย็นวันอังคารที่ผ่านมานี้เลยเป็นที่มาของการบ้านฉบับนี้ บอกได้เลยว่าแว๊บแรกที่ผมเห็นน้อง ผมรู้สึกเฉยๆ แต่พอให้น้องได้แต่งองค์ทรงเครื่องใหม่ ความรู้สึกของผมมันเฉยต่อไปไม่ได้อีกแล้ว เรดาร์ของผมมันเริ่มทำงานทันที คนสมัยโบราณเขาว่ากันว่า ไก่งามเพราะขน คนงามเพราะแต่ง เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่ผมสัมผัสได้ด้วยตนเอง น้องรูปร่างบางกรอบ หุ่นดี ผิวพรรณเรียบเนียน ลูบตรงไหนก็ไม่มีคำว่าสะดุด กำลังเรียนอยู่วิทยาลัยเอกชนแห่งหนึ่งย่านปริมณฑล ชั้นปีที่ 1 หน้าตาธรรมดา แต่พอมีโอกาสได้พูดคุยกับน้อง ความมีเสน่ห์ในแบบฉบับของหญิงไทย รวมถึงออร่าในตัวน้องก็เปล่งประกายเจิดจรัสออกมาในทันที วันนี้น้องมาในลุคกระโปรงสั้น ทรงเอ งานบริการครบแก้ว 3 ประการขนานแท้ ให้คะแนนไปเลย 100/100 ปฐมบทแม้จะเป็นบทจูบธรรมดาๆ ที่ไม่มีอะไรหวือหวามากนัก แต่ทรงอานุภาพและมีความละเอียดละเมียดละไมในแบบฉบับของสาว ตจว. สำหรับผม วันนี้เป็นอะไรที่แปลกมากๆ แค่บทจูบธรรมดาๆ ผนวกกับกลิ่นสาบสาวของน้อง ทำไมผมถึงรู้สึกฟินได้มากขนาดนี้ เพื่อให้ทุกอย่างเข้าที่เข้าทางของมัน เราจึงขยับตัวลงต่ำเพื่อมาเชยชมดอกบัวตูมคู่งาม ทันทีที่ชิวหาของเราได้สัมผัสกับหัวจุกของดอกบัว อาการสั่นสะท้านของน้องก็เริ่มปรากฏขึ้น ณ ห้วงเวลานี้ อารมณ์และความรู้สึกต่างๆ มันได้นำพาเราให้กลายเป็นช่างทาสีไปตั้งแต่เมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ในระหว่างการทาสีนั้น ตัวของน้องจะบิดไปมาและส่ายร่อนสอดรับกับจังหวะการทาสีเป็นอย่างดี มีซาวด์แทร็คเบาๆ ประกอบด้วย และสีก็ฉ่ำแฉะมากขึ้นเรื่อยๆ จนเจ้าของบ้านต้องบอกให้หยุดทาได้แล้ว เพราะอะไรคงเดากันได้ไม่ยาก ขอบอกเลยว่าน้ำสีของน้องรสชาติดี แถมมีกลิ่นหอมรัญจวนใจเรายิ่งนัก จากนั้นน้องก็ขอยืมไมค์ของเราไปร้องเพลงให้เราฟัง และเราเองฟังแล้วก็มีอารมณ์สุนทรีย์คล้อยไปตามทำนองเพลง แต่นั่นคงไม่เพียงพอที่จะทำให้สองเราไปถึงฝั่งแดนสุขาวดีได้ จึงจำเป็นต้องชวนน้องไปฟังเพลงเพราะเสนาะโสตทางคลื่นความถี่พิเศษ "ฉันและเธอ" เพลงบรรเลงไปหลากหลายท่วงทำนองและหลากหลายอรรถรส ทั้ง MOT, WOT และ DGY สอดประสานกับจังหวะป๊าบ ป๊าบ ป๊าบ หนักสลับเบา สุดสุนทรีย์ยิ่งนักในค่ำคืนนี้ เราทั้งสองได้ฟังเพลงด้วยกันทาง "คลื่นความถี่พิเศษ" ได้ไม่นานนัก ก็ถึงจุดระเบิดความสุขออกมาพร้อมกัน ดั่งวลี "ฉันและเธอ..พบกัน..ร่วมสุข..สมดังรอคอย" จบสกอร์ที่ 2 : 1 อร่อยสุดๆ อิ่มสุดๆ และฟินสุดๆ กับน้องป๊อกแป๊ก สาวน้อยของขาด..อิอิ

ออฟไลน์ Asdfgzxcvb

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 9
เล่าการบ้านได้ดีมากๆครับ ถึงกับแข็งตามเบยย55ต้องลอกสถานเดียว

ออฟไลน์ ChaiSansuk

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 8
เล่าการบ้านได้ดีมากๆครับ ถึงกับแข็งตามเบยย55ต้องลอกสถานเดียว

ขอบคุณครับสำหรับคำติชม

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
มีกลิ่นสาบสาวด้วย  :81: