ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ประกอบร่าง ฟิวชั่น กับน้องโมเม เด็กใหม่ร้าน We ok มาครับ ( จุ๊บ ๆ ได้ด้วย ) ฟินเฝ่อ  (อ่าน 932 ครั้ง)

ออฟไลน์ Timothy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ลายแทง น้องโมเม ร้าน w ย่านเลียบด่วน

หน้าตาน้องคนนี้ ผมว่า ธรรมดาครับ

น้องไม่ใช่คนขาวครับ

น่าอกใหญ่ ( แอบสะใจ นมโต ๆ แบบนี้ )

GF  เทคแคร์ดี ตอนแรกดูเงียบ ๆ พออยู่กัน 2 คนไม่เงียบเลยครับ

อย่างอื่น ดีมาก ๆ พูดมากเจ็บคอครับ

ส่วนตัว แอบบติดใจ รสชาดนมอร่อย ๆ แบบนี้

งานเกินคลาดครับ (​ นึกแปลกใจ )

ทำไมเด็กใหม่ช่วงนี้ ดีมาก ๆ หลายคนเลยครับ

สำหรับเด็กร้านนี้ ที่สำคัญ ฟิวอารมร่วมดีมาก ๆ เทรนมาดีมาก ๆ ครับ

ปาอาจจะไม่สวยมาก ๆ แต่ฟิวแบบสุด ๆ

ออฟไลน์ Timothy

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ผมชอบมาก ๆ ตรงจุ๊บปากได้นี่ ได้อารมธรรมชาติดีจริง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184