ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ''จั้ก'' Never Dies :Best Of The เมีย 2019 Part1 ตอน ไร้ลิมิตเเถมฟิต+ตอด (ปานม)  (อ่าน 19654 ครั้ง)

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
เฮียใช้เพลงผิดแล้วครับ  ไปเปลี่ยนใหม่ซะ

สำหรับบันนี่  เฮียแอบไปหาปีนี้เป็นสิบหน ส่งการบ้านแค่สองหน 

ต้องใช้เพลง.........

จะเลิกไปหาทั้งอำเภอ  จะไปหาแต่เธอหน่ะ.... รู้ม้ายยยยย

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
ครั้งนี้ เป็นครั้งเเรกที่ผมมาเยือนบ้านหลังนี้ ร้าน Leciel เเต่นั่นมันไม่ได้หมายความว่าเป็นครั้งเเรกของผมกับเธอ เราพบกันมาเเล้ว 5-6 ครั้ง เพียงเเค่ต่างสถานที่ เพราะผมติดใจในความสวยของเธอ ติดใจหน้าอกของเธอ
ติดใจรสจูบเเละลิ้นของเธอ ที่ชอนไชยาวไปจนเกือบถึงลิ้นไก่ผม งานที่ไร้ลิมิต..
ทุกสิ่งทุกอย่างที่ผมตราตรึงยังจำได้ดีจนทุกวันนี้ 
ว่าเเต่เธอคือใคร ใครคือเธอ เเน่นอนครับทุกท่าน ปราขอดเกร้ดที่เหลือมันจะตามมา
พร้อมบทสรุปทุกอย่าง จะจบลงที่นี่ เร็วๆนี้ เเน่นอน....

ร้านนนี้ผมไปสมัยเข้าวงการแรกๆ น้องโออิชิ จำไม่มีวันลืมเลย
สวย ขาว หมวย อวบ แน่น นมแท้ ชมพู โอ้ยยยย คิดถึง รักมากๆ ครับ
ไอ เลิฟ กาปู๋

ออฟไลน์ พญากระปู๋

• ....นิพพานอยู่ในใจ ความจังไรอยู่รอบตัว....
  • Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 285
  • กินข้าวเย็นเป็นพญา
สวยมาก ครับ
" ผลิตการบ้าน ระดับ High Performance เท่านั้น "
รับชม สาวๆ ก่อนใคร >>>Click

ออฟไลน์ เฮียป็อปสายตะแคง

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 12
ตามลอกแน่นวลลลลล ครับแบบนี้

ออฟไลน์ oscarz

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1
" จั้ก " Never Dies
หัวข้อก็ชวนตื่นเต้ลลลล แล้วววว

ออฟไลน์ dark1977

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 4

ออฟไลน์ Diskettes

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 34

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
วันนี้ผมจะพาทุกท่านมาเยือนที่นี่ ซอยพหลโยธิน5

• *

• *