ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดจะทนกับน้องคนนี้จริงๆ งานนี้มีพีค + ปลาชัด จัดเต็ม  (อ่าน 5852 ครั้ง)

ออฟไลน์ หลอกฝัน

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
           สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่ๆทุกคน พอได้ว่างหน่อยก็จัดกันติดๆเลยช่วงนี้
แต่น้อง "สมาย" คนนี้ขอบอกไว้เลยว่า สุดจะทนจริงๆครับ
ทั้ง รูปร่าง หน้าตา ผิวพรรณ แถมไฟหน้าสวยเต็มไม้เต็มมือจริงๆ
เท่านั้นยังไม่พอ อารมณ์ของเธอจุดติดง่ายยิ่งกว่าไฟเชื้อเพลิงซะอีก จะเป็นยังไงมาลองดูกัน

มาเล่าคร่าวๆกันซักหน่อยดีกว่า

เข้าห้องไปน้องก็ชวนถอดเสื้อผ้าตามปกติ ผมมองเธอถอดเสื้อผ้าโอ้โหวววว บอกเลยว่าอาการหื่นกำเริบทันทีเลยครับ
น่าฟัดสุดๆ  ก้นนี่กลมน่าขยำจริงๆ555

:006: มีต่อนะคร้าบบบ ปลาเด็ดกว่าเดิม  :038:

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
Re: สุดจะทนกับน้องคนนี้จริงๆ + ปลา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 03:22:17 AM »
         น้องเค้าก็พาไปอาบน้ำ ล้างตัวให้ น้องถูตัว ทำความสะอาดให้อย่างดี
ครั้งนี้เรามาเริ่มกันที่เตียง ผมยืนๆอยู่แล้วน้องก็ดึงผมมากอด แต่ตอนนั้นน้องเค้านั่งอยุ่ปลายเตียง
ซึ่งน้องกอดผม แต่หน้าน้องเค้าก็จะอยู่ตรงกับน้องชายสุดที่รักของผมพอดี ทันใดนั้น....................

น้องเค้าก็รุกล้ำเข้าไปทำความรู้จักกับน้องชายผมที่กำลังชี้หน้าน้องอยู่พอดี น้องอ็อกๆให้มิดด้าม
โอ้โห... สุดมากจริงๆผมนี่ยืนตัวเกร็งจนงอเลยครับ เพราะชอบอยู่แล้ว อ็อกๆเนี่ย5555

• *
Re: สุดจะทนกับน้องคนนี้จริงๆ + ปลา งานนี้มีพีค
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 03:39:11 AM »
     หลังจากปีศาจความหื่นในตัวผมถูกปลุกขึ้นมา ผมเลยจับน้องอุ้มขึ้นนอน บนเตียง
แล้วใช้กลยุธที่มีทั้งหมดมาใช้กับน้องสมาย เธอถึงกับร้องเสียงหลง(ไม่ได้อวยตัวเองนะค้าบบ555)
เธอแอบกระซิบเบาๆกับผมบอกว่า พี่หนูเสร็จไปแล้ว1 รอบทั้งๆที่ยังไม่ได้สอดใส่เลย

เท่านั้นล่ะครับยิ่งทำให้ไฟผมมา คราวนี้ไฟติดทั้งคุ่ บอกเลยครับว่านัวร์กันมันส์สุดๆ ผลัดกันรุก ผลัดกันรับได้ดีมาก
ไม่มีใครยอมใคร คนนี้มีแววได้ซ้ำแน่ๆ ถ้าน้องยังไม่หายไปไหนก่อนนะครับ ก่อนกลับผมบอกน้องว่าเดี๋ยวมาอีกแน่ๆ
น้องมีการบอขำๆว่า ระเบียงกว้างดีนะคะ

• *
Re: สุดจะทนกับน้องคนนี้จริงๆ + ปลา งานนี้มีพีค
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 03:44:22 AM »
แถมอีกซักรูป กับบั้นท้ายกลมๆตีทีดังเปรี๊ยะๆ5555

จัดว่าเด็ดจริงๆครับน้องคนนี้ สุดจะทนที่จะอดกลั้นความบริสุทธิ์ของผมไว้จริงๆ5555 แนะนำอยากให้ไปลองกันครับ ที่นี่ครับ ร้านเอมิ สปา อยู่ลาดพร้าว 46 

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
 :81: สุดยอด รูปสวย ยั่วซะอยากไปเลย
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106