ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: หม้ออิ่มไม่อ้าผ่องเนียนกริ๊บเลย แหวกออกดูฉ่ำๆ เอาหน้ามุด น้องสโนว์ อารีน่า  (อ่าน 727 ครั้ง)

ออฟไลน์ well done

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
มันทนไม่ไหวหรอกเห็นหม้อสวยหม้อดีแล้วจะปล่อยไปเฉยๆ ครอสนี้เตรียมลิ้นรอเลยจ้า น้องทั้งขาว เด็กด้วยหน้าดูดูน่ารักผมประบ่างมองและบายตาสุดๆ  ไปอาบน้ำด้วยกันตามธรรมเนียมที่นี่น้องอาบน้ำด้วยกันกับเราดีจริงๆ สนทนากันไปพรางๆตอนอาบน้ำมีจับมีแตะลวนลามน้องน้องก็จะแบบว่าบิดๆนิดหน่อย อ่าอย่าไปฝืนค่อยๆไปเดี๋ยวก็ชิน หลังจากนี้อาบก็อาบน้ำเสร็จแล้ว เช็ดเนื้อตัวจนแห้งสนิทน้องบอกนอนรอบนเตียงก่อนนะค่ะ ได้ๆครับนอนแก้ผ้ารอเลยใส้กรอกชี้โด่ๆน้องเองที่อยู่ตรงหน้าผมตอนนี้ก็แก้ผ้าแล้วเหมือนกัน น่าอกสวยกลมตั้งดี เอวเล็กโพกสวย ลงมาที่หม้อดิ ขนไม่มีของแท้ขาวเนียนน้องบอกไม่ได้โกนมันเป็นแบบนี้ค่ะ เห็นแล้วอยากเลีย   แล้วผมก็เริ่มเข้ากอดน้องกอดแล้วลูบคลำล้วงไปทั่วนมก็นวดคลึง  มือลงต่ำลงมาที่หม้อก็ลูบๆเบาๆแผ่วๆลูบแล้วก็ซี๊ด  เพลินๆค่อยๆก้มตัวเอาหน้ามุดหม้อ เห็นนิ่งๆที่ใหนได้น้ำนะจ๊ะ ดีเลยแสดงว่าจุดติด  หวานเลียนานหน่อยส่งน้องขึ้นสวรรค์ไปที  ถึงทีน้องบิ้วให้ผมแล้ว เบาๆหวานๆ บอกตรงๆว่านิ่มนวลมากผมจึงลุกขึ้นมาสู้น้องอีกครั้ง ผมยักแย่ยักยันที่หม้อน้องลุ้นๆเสียวๆทำท่าจะทิ่มไปงั้นแหละ ท่าทางสะดวกผมก็เอานะเหมือนว่าน้องจะมีอารมณ์ร่วมดีจับของผมถูกับของตัวเอง งานนี้ต้องโหลดcd รอจ้า สุดจะทนแล้วน้องทำแบบนี้ ทันทีที่เข้าไปได้ผมต้องบอกเลยว่า หนีบมาก รัดติ้วราวกับว่าไม่ค่อยจะได้ผ่านการใช้งานมาเลย แตกไวเลยทีนี้ เสียวว๊าป หม้อดี

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
โอ้ยยยย คำบรรยายนี่นะ555