ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แม่...พลับพลึง..สีชมพู ของพี่@ฟังกี้สปา  (อ่าน 713 ครั้ง)

ออฟไลน์ vavee

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
แม่...พลับพลึง..สีชมพู ของพี่@ฟังกี้สปา
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2019, 02:25:27 PM »
การบ้าน น้อง พลับพึงแบบฟิลล์สุดๆหยุดไม่อยู่ครับใครเจอ แล้วลืมไม่ลง ไฟหน้าสวยพองาม เป็นอีกวันหนึ่งที่ผมเจอของดี ช่วงเลิกงานแว ะ ร้านเก่าเจ้าประจำ ร้านฟังกี้สปาร์  พีอาร์แนะนำ น้องใหม่สมัครว้นแรก หน้าตาดูดี จองน้องทันที อยากลองรอบเทรนพาน้องขึ้นห้อง  คุยกันเองมาก ให้น้องลองนวด น้องตั้งใจนวดดีมากๆ และสำรวจน้องก่อนอาบน้ำ แบบเขินอาย ฟิลล์ดีสุดๆ  น้องเป็นกันเองมากๆ  น้องตื่นเต้นบ้างเล็กน้อย แต่ก็ฟิลล์แฟน ลองสำรวจไผหน้า สวยสุดๆ ให้ลองจับไมค์ ร้องเพลง น้องร้องเบบดีไม่สดุด หยุดไม่อยู่ ตามใจมากๆ จบไป1เพลง แบบฟิลล์สุดๆ น้องพอล้างตัว เให้น้องมานวดผ่อนคลายต่อดีมากๆ บอดี้พองามเพราะน้องยังใหม่ ดูสัดส่วน พองาม  ไฟหน้าสวย ช่วงล่าง แน่นๆ น้องดูแลเอาใจใส่ดีมากๆ บริการดี ไม่เคอะเขิน นวดดีแบบเป็นกันเอง หายเมื่อยสุดๆ สรุปน้อง หน้าตาให้ 8ไฟหน้า 6ดูแลนวดใส่ใจ9 เทคแคร์9 ใครที่ชอบฟิลล์แฟน แบบแน่นๆ ตามใจต้องน้องครับ ฟิลล์สุดๆไม่สดุด ร้องเพลงเพราะ เคาะไมค์ดัง ฟังไม่ขัด แผ่นเสียงร้องดังฟังชัด  ไม่สะดุด หยุดตรงนี้ ที่ น้องพลับพลึงครับ ออๆรีบจับจองน้องกะพีอาร์นะครับเดี่ยวไม่ทันรอบนวดน้องเต็มแลัว จะเสียใจครับ ฟิลล์ฟิวส์ แฟนตามใจสุดๆ ต้อง พิสูจน์ครับ มีโอกาสต้องไป ให้น้องนวดอีกวันละหลายๆรอบครับ ต้องให้น้อง
พลังพึง บริการนวดครับ ใครชอบแนวใหม่ๆสดๆแน่นๆต้องรีบครับ อย่าลืม จำชื่อครับ พลับพึง ที่ร้าน ฟังกี้ สปาร์เท่านั้นครับ ผมจะไปขึ้นรอบสองจะมารีวิวการบ้าน อีกครับ