ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ด่วนน!!!!😱ลดๆๆๆๆ ลดแล้วลดอีก เร็วเลยครับ💃 รีบจับรีบจองเลยครับ❌❌❌  (อ่าน 603 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lavender Spa

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 4
จะถูกไปไหน ราคานี้ รีบจับรีบจองกันเลยครับ :032:

👍🏻👍🏻ถูกสุดในย่านนี้ รับประกันคุณภาพราคาโครตโดน  ฟันธง!!!!!!!!!!!🚩🙀
☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️☘️

...น้ำดื่มบริการ...
1.น้ำขิงร้อน☕️
2.น้ำชาร้อน☕️
3.น้ำหวานแดงเย็น,น้ำหวานเขียวเย็น🥤🍷
4.น้ำเปล่า💦

➿➿➿รับน้ำไหนแจ้งน้องได้เลยค่ะ➿➿➿