ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านน้องเฟย์ @ Lovely Spa  (อ่าน 844 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
การบ้านน้องเฟย์ @ Lovely Spa
« เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 01:03:31 PM »
 จากที่เคยปะมือกับน้องเฟย์ แล้ว ครั้งนึง น่าจะ 3-4เดือนที่แล้ว :013: ยังคงจำได้เป็นอย่างดี คราวนี้ขอลองอีกซักครั้ง จองแบบเร่งด่วน คุณแหม่ม PR สาวสวยจองคิดไว้ให้ ขอบคุณจริงๆ ครับ ไปถึงร้านรอิดหน่อย เพราะลูกค้าเยอะ ห้องเต็ม.

น้องเฟย์มารับแล้วเดินนำหน้าพาไปห้องเชือด งานนี้มีบุ้นแน่ๆ ไปที่ห้องน้องยังจำกันได้ ทักทายดีมากๆ จุ๊บก่อนเลย จากนั้นก็ชวนกันไปอาบน้ำ  :035: งานอาบน้ำนี่เป็น Signature น้องเฟย์ เลย เสียวแทบลั่น มาต่อที่เตียง นวดก่อนเนอะ ถ้าต่อเลย มีหวัง ไปไวแน่ๆ เพราะจากในห้องน้ำก็แทบจะไม่รอดออกมา :012: น้ำหนักนวดดีมากๆ ครับ เพลินเลยทีเดียว มีเสียงตลอด ชอบก็ตรงนี้แหละ มีให้ลุ้นเป็นระยะๆ หงายหน้ามา คิดว่า จะโดนบุก แต่ก็นวดๆ คุยๆ ผมไม่รีบ เลยตามสบายน้อง บทน้องเอาจริง โห...ผมแทบแย่ เสียงผุดๆ โดนไปไม่นาน แพ้ราบคาบ หมดหลอด เละเทะด้วย เต็มไม้เต็มมือ หน้าท้อง หน้าขา น้องเฟย์ สบายตัวไปครับ

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ สบายตัวทุกครั้งเลย ขอบคุณคุณแหม่ม นะครับ บริการดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี สำหรับส่วนลดการบ้าน เลยยิ่งฟิน กำลังสอง เลยครับ :048:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านน้องเฟย์ @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2016, 03:01:05 PM »
 :032: