ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งดงามฮาราจูกุ น้ำโคตรหอมหวาน ลองโดนไม่เสียหลายน้องเนโกะ At Khunnoospa  (อ่าน 2009 ครั้ง)

ออฟไลน์ mansome48

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ถนนเงียบเหงาแบบนี้ แล้วอารมมันเปลี่ยวๆ เปิดไทม์ไลน์นั่งไล่ถามทุกร้าน
ผ่านเข้ารอบสองคน ถามร้านแรกน้องติดจอง เลยลองเสี่ยงมาดูตัวจริง
ยังไม่กล้าจอง พีอาร์ร้านนี้น่ารักเหมือนเดิม เชียร์เป็นกลาง บอกคนนี้งานไม่ครบนะพี่
แต่ความขาวมันเข้าตาจริงๆ ลองเสี่ยงกันดูหน่อย :032:
ขึ้นมาน้องแอบบอกพี่อยากได้แบบไหนบอกหนูน้า ไอ่เราก็ไม่รู้ต้องการแบบไหน5555
น้องอาบน้ำให้ ผมให้คะแนน 7/10 ยังปกติ ไม่รู้จุดมาก
งานนัว 8/10 ช่วงแรกมีกระตุก เพราะน้องมีข้อห้ามนิดๆ แต่ผมไม่ได้ซีเรียส มองข้ามได้
ท่ายากใช้ได้อยู่ นอกนั้นจัดการได้หมด ทาสีน้องโคตรหอมหวาน กลิ่นเด็กของแน่น
แนะนำเลยครับบบ

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
 :81: ท่าทางจะแจ่ม

ออฟไลน์ My Dream

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 11
นมน่าดูดอ่ะ