ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ย้ำน้องออทั่ม นางฟ้าในใจ Tom ณ FunkySpa  (อ่าน 1509 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tom Smith

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 44
ย้ำน้องออทั่ม นางฟ้าในใจ Tom ณ FunkySpa
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 01:18:22 AM »
หลังจากห่างหายจากวงการนวดมานาน ก็ต้องกลับมาซ้ำและย้ำอีกครั้งกับน้องออทั่ม
ผมไม่ได้เที่ยวมา 4 เกือบ 5 เดือน ก็ต้องกลับมาซ้ำน้องที่ผมหลงไหลอีกครั้ง

ผมเกือบลืมความรู้สึกที่ไม่ได้เที่ยวมานานไปแล้ว ก็ต้องมาย้ำความรู้สึกอีกครั้ง

เริ่มจากที่ผมเดินเข้าร้าน ก็กวาดสายตามองน้องๆที่อยู่ในร้านที่มีทั้งเด็กใหม่และเด็กเก่า
แต่มีน้องออทั่มเนี่ยล่ะ ที่ยังยิ้มให้ผมเสมอ ผมถามน้องว่าจำผมได้หลอ
น้องบอกจำได้แม่นเลย แถมยังถามผมว่าผอมลงไปหรือเปล่า
ก็แน่ล่ะผมผอมลงไป ตั้ง 10 โล

น้องก็คอยถามด้วยความเป็นห่วงเป็นไย ผมเลยเลือกน้องอีกครั้งเพื่อเช็คสุขภาพของผมเองว่ายังดีอยู่หรือเปล่า
ภาพตัดมาในห้อง น้องก็ยังคงคุยกับผมเช่นเดิม เหมือนความรู้สึกที่ไม่ได้เจอเพื่อนมานาน
คุยกันเยอะพอสมควรก่อนจะเริ่มอาบน้ำ

มันตลกดีนะครับ ที่น้องจำผมได้ เพราะผมเปลี่ยนไปค่อนข้างเยอะทั้งทรงผม หุ่นผม แต่น้องชายเหมือนเดิมนะ
เพราะน้องวัดขนาดด้วยตัวเอง

เราอาบน้ำด้วยกัน ก็กระหนุงกระหนิงกัน ถูๆไถๆ กันเหมือนเดิมเหมือนครั้งแรกที่ผมขึ้นกับน้อง เพิ่มเติมคือเรารู้จักกันแล้ว
มือน้องยังคงนุ่ม ไฟหน้ายังคงน่าดูดดื่มเหมือนเช่นเคย
หัวนมน้องชูชัน ถูบนหลังผมไปพร้อมๆกับสบู่ที่ไหลลื่น
เราจูบปากกันในห้องน้ำ แลกลิ้นกันเล็กน้อย ให้น้องชายของผมได้ดันลำตัวของน้องขึ้นมาชนกับน้องสาวน้องพอดิบพอดี
กลิ่นตัวน้องยังคงหอมหวน มันทำให้ความรู้สึกของผมที่จางหายไป ค่อยๆเริ่มกลับคืนมา

หลังจากนั้นเราก็ต่างเช็ดตัวให้กัน
อย่างกับเราเป็นแฟนกัน
แล้วผมก็นอนลงบนเตียงให้น้องได้เอาหน้าอกขนาดมหึมา มาทาบบนหลังของผม

น้องล้วงมือมาตรวจเช็คสุขภาพใจ และสุขภาพไข่ผม แล้วค่อยๆล้วงมือไปจับน้องชายผม
มือน้องยังคงไหลลื่น จับนู่นจับนี่ของผมอย่างกับปลาหมึก
ซึ่งผมเองก็เช่นกัน
น้องสาวน้องที่ตอนแรกแห้งจากการเช็ดตัวก็ค่อยๆมีน้ำหล่อลื่นไหลออกมา

แต่ก่อนที่ผมจะไหลตัวลงไปชิม น้องกลับคว้าน้องชายผมมาอมเสียก่อน
น้องขบเบาๆ ที่หัวน้องชายผม แล้วค่อยๆลากลิ้นลงไป แล้วอมไปสุดมิดด้าม
ลิ้นน้องยังคงพริ้วเหมือนเช่นเคย ผมนี่จับหัวน้องกดลงไป เหมือนจะลืมตัว
รีบจับน้องทำท่า 69
นมน้องมาทาบอยู่บนท้องผม ผมค่อยๆละเลงลิ้น ระรัวไปที่น้องสาวของน้อง จนชุ่มฉ่ำ
น้องก็แทบจะกลืนน้องชายผมเข้าไปในลำคอ ขึ้นสุดลงสุด

แล้วน้องก็เปลี่ยนมาดูดไข่ และระรัวลิ้นที่เส้นสองสลึง
ผมนี่เสียวจนแทบขาดใน
ผมเลยสู้ด้วยลิ้นของผม น้องถึงกับเผลอกันน้องชายผมไปเลยทีเดียวเชียว
หลังจากนั้นเราก็เปลี่ยนท่ามาให้น้องขึ้นบ้าง
น้องจับน้องชายผมมั่น เหมือนจับคันโยกเครื่องบิน แล้วเอาน้องสาวมาถูน้องชายผม
น้ำของน้องก็ไหลเปียกอยู่บนน้องชายผม

ผมก็ลุกขึ้นมาดูดนมน้อง น้องก็รีบจับหัวผมกดไปเหมือนเร่งให้ผมดูดนมน้องแรงขึ้น
เสียงซี้ดของน้องทำให้สมองแทบแตกกระเจิง จับน้องนอนหงาย เอาน้องชายถูกับน้องสาวน้องอย่างเร็ว
แต่ด้วยความที่ว่าไม่ได้เที่ยวนาน ผมก็แตกไปเต็มตัวน้องเลย

น้องยังแซวผมเลยว่าอดอยากมาจากไหน น้ำพี่เยอะมากเลย
ผมก็เขิลเลยซิครับ

หลังจากนั้นเราก็นั่งคุยกันต่อจนเกือบหมดเวลา แล้วพากันไปอาบน้ำ
ตอนอาบน้ำตอนสุดท้าย เราก็ยังคงสำรวจร่างกายของกันและกันต่อไป

ก่อนกลับผมก็จุ๊บน้องไปหนึ่งทีและกอดไปอีกครั้ง
และนี่เป็นอีกครั้งที่ผมรู้สึกว่าการกลับมาหาน้องอีกครั้งเป็นความคิดที่ถูกต้อง
เพราะน้องก็ยังทำให้ผมมีความสุขเหมือนอย่างเช่นเคย

ออนไลน์ Kapoo the wanderer

• ยกเดียวจอด ไม่รอดปากอ่าว
  • Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
Re: ย้ำน้องออทั่ม นางฟ้าในใจ Tom ณ FunkySpa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 10:51:03 AM »
ขึ้นงานออทั่มคนนี้ไม่มีผิดหวังครับ  :032:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ย้ำน้องออทั่ม นางฟ้าในใจ Tom ณ FunkySpa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2016, 07:08:44 PM »
 :84: