ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ครั่งแรกในชีวิตกับการ นกป น้องเอิร์น @Geisha  (อ่าน 3041 ครั้ง)

ออฟไลน์ pnt2525

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 3
ตามหัวข้อเลย เป็นการเขียนการบ้านครั่งแรกผิดพลาดประการใดขออภัยครับ
ไปมาเมื่อ 07/01/2020

นึกยังไงไม่รู้ รู้สีกชีวิตนี้อยากได้ประสบการณ์ใหม่ ๆ เลยอยากไปลอง นกป สักครั่งในชีวิต อันนี้คือครั่งแรกจริง ๆ ไม่เคยเที่ยวอะไรแบบนี้เลย อ่างก็ไม่เคย  :009:
คืนก่อนเลยนั่งอ่านการบ้านของหลาย ๆสถานที่ ๆใกล้บ้าน สะดุด เกอิชาตรงที่เน้นว่าไม่มี full option และ แตกได้ไม่จำกัด ไอเราก็อยากลองแค่ นกป อยู่แล้วเลยเลือกร้านนี้ ยิ่งเป็นคนแตกเร็วมากยิ่งชอบคำว่า unlimited ด้วยย  :048:

จากนั้นก็มาอ่านการบ้านของน้อง ๆ ใน เกอิชา รู้่สึกสะดุดกับน้องเอิร์นด้วยเหตุที่ว่าการบ้านส่วนใหญ่ที่เขียนมักมีประโยคที่บอกว่าน้องชวนคุยเก่ง ไม่ทำให้เครียด โดยผมปกติชวนคุยไม่ค่อยเก่ง ยิ่งไปครั่งแรกเลยอยากได้คนที่จะไม่ทำให้อึดอัด

พอมาอีกวันคิดจะจองก็ลังเลว่าจะไปดีมั้ย คือบอกตรง ๆ ว่ากลัวมากด้วยความที่ไม่เคยเที่ยวอะไรแบบนี้ แค่เลาจ์ก็ไม่เคย แต่ไม่รู้อยู่ดี ๆ หลังทานข้าวเที่ยงเสร็จก็ขับรถตรงไปที่ร้านเลยครับไม่ได้จองด้วย เหมือนอยู่ดี ๆ ก็วาปไปเลย ไปจอดที่เมเจอร์เพรากลัวรถเยอะไม่มีที่จอด แล้วก็จริงด้วยรถเต็มเลย เอาแล้วทำไมกูไม่จองวะ กลับดีมั้ย เดินไปมาอยู่สักพักก็ตัดสินใจเอาวะ สักครั่งให้มันรู้ไป พอถึงร้านก็ไปลุ้นเอาว่าน้องจะว่างมั้ย สรุปว่าง โชคดีไป นั่งรอห้องสักแปปน้องก็ออกมาทักทายเดินควงแขนเข้าไปจ้า รู้สึกหายเครียดขึ้นมานิดหนึงเลย

เรี่มตามสเต็ปเหมือนที่อ่าน ๆ มา น้องถามจะดืมน้ำอะไร เราก็ตอบไป ออกไปสักพักกลับมาด้วยน้ำตามคำขอ
พอดื่มน้่ำเสร็จคิดในใจ ชห แล้ว ทำไรต่อวะ ทั้ง ๆ ที่อ่านการบ้านมาแถบจะทุกอันของน้องก็ยังทำตัวไม่ถูก ตื่นเต้นมาก ๆ
ไอเราก็เลยพูดไปว่าครั่งแรกในชีวิตเลยนะครับ มีอะไรรบกวนบอกด้วย น้องก็ทำหน้าเหมือนกูว่าแล้ว  :034: และก็ชวนคุยให้หายตื่นเต้น น้องคุยเก่งขี้เล่นเหมือนในการบ้านจริง ๆ ครับ

มาถึงช่วงเวลาอาบน้ำ ด้วยความที่อายไม่เคยแก้ผ้าให้ใครเห็นมาก่อนเลยขอเข้าลดไฟลงได้ไหม น้องก็ทำให้และก็เข้ามาช่วยถอด
แล้วน้องก็ถอดด้วย โหวครั่งแรกตื่นเต้นมาก ๆ เลยครับ น้องผิวเนียนดี นมใหญ่กำลังดี สารภาพว่าเพิ่งเคยเห็นผู้หญิงแก้ผ้าตัวจริงครั่งแรกเลยครับ ติดสตั้นไปแปปน้องก็พาเข้าห้องอาบน้ำ
พออาบน้ำ อาบสะอาดระเอียดมาก ๆ ครับ ไม่เคยอาบระเอียดขนาดนี้มาก่อนเลย
อาบเสร็จน้องถามแตกยากมั้ย โหว ดีใจมากเลยครับที่ถาม  :012: สารภาพไปตามตรงว่าง่ายมาก ๆ ครับ น้องเลยบอกงั้นมาตรงนี้เลยหนึ่งทีนะ และก็เรียบร้อยบนเก้าอี้หรรษาเจ้าเดิมที่อยู่ในทุก ๆ การบ้านทุก ๆ ท่านของร้านนี้ ตอนแรกก็สงสัยว่า เก้าอี้อะไรวะทำไมเขียนกันทุกคนเลย อ่ะ เข้าใจแล้วครับ  :048:

อาบเสร็จก็ไปที่เตียงนอนนวด มีชวนคุย แกล้งเล่นอะไรอยู่ตลอดให้เรารู้สึกไม่เครียด มีอะไรผมก็ถามหาความรู้ใหม่ ๆ อยู่ตลอดครับด้วยความที่ใหม่มาก ๆ
การนวด นวดสบายดีครับ เป็นกันเอง โดยรวมถือว่าดี แต่ถ้าให้เทียบกับพวกแบบนวดร้านแผนไทยอะไรแบบนี้ยังสู้ไม่ได้นะ แต่ก็แน่แหละ เขาถนัดกันคนละแบบอะเนอะ  :048:

นวดทั้งตัวเสร็จ น้่องถามรอบสองเลยมั้ย ไอเราก็ปฏิเสธผู้หญิงไม่เป็นสะด้วย บอกได้ครับ ไปทันที
พอน้องเรี่มบิ้่วน้องเราก็ตอบสนองอย่างไวพร้อมสู้ศึกใหม่ในทันที  :92:
บรรเลงไปสักพัก ด้วยความที่ผมชอบนมแต่ยังไม่เคยสัมผัสของจริงเลย เลยบอกน้องเขาไปตรง ๆ และเขาก็จัดให้ทั้งจับทั้งดูด โอ้โหว  :032:
เล่นไปสักพักน้องเลยบอกงั้นเสร็จที่นมเลยนะ เลยไปชักให้น้องชายผมได้สัมผัสกับนมแท้ นุ่ม ๆ ของเธอ บวกกับเสียงครางสุดฟิน ไม่ทันไรเสร็จไปอีกรอบ

ขอสรุปเลยละกัน เนื่องจากเป็นครั่งแรกเลยไม่มีตัวเปรียบเทียบขอยังไม่ให้คะแนนเป็นตัวเลขนะครับ แต่โดยรวมเป็นประสบการณ์ที่ดีครับ ขออะไรน้องก็ให้ และคุยเก่งคุยสนุกจริง ๆ ครับ
ใครกลัวไปแล้ว dead air หรือ อึดอัดทำตัวไม่ถูกเลือกน้องได้เลยคอนเฟิร์มว่าไม่ผิดหวังครับบบ
คือดีมาก ๆ ไว้ไปอีกแน่นอนครับ แต่ดีจนผมดันลืมไปเลยว่าควรให้ทิป  :004: รู้สึกผิดเลยตอนออกมาแล้ว  :009:

แต่ถ้าจะให้หาที่ติ คือเวลาน้องออกจากห้องไปทีรนี้รู้สึกว่านานมากเลย ทั้งตอนออกไปเอาน้ำและหลังนวดเสร็จน้องขอไปเจ้าห้องน้ำ ผมก็เข้าใจนะแต่เหมือนมันรู้สึกนานเกินไปยังไงไม่รู้ แต่ก็ไม่ได้แย่มากครับเพราะความเป็นกันเองของน้องเลยทำให้ไม่ได้โมโหหรืออะไร

ไว้จะไปซ้ำแน่นอนครับ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: ครั่งแรกในชีวิตกับการ นกป น้องเอิร์น @Geisha
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 09:52:33 AM »
ห้ามพลาด..! ของดี @ เกอิชา

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี่ที่เดียว @ สำนักเกอิชา การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

ขอบพระคุณมากๆค่ะ สำหรับคำแนะนำติชม

พี่จะได้รับส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการครั้งหน้า แจ้ง User หน้าร้านได้เลยค่ะ

ยังมีน้องๆ ใหม่ๆ อีกหลายคน รอให้พี่หวดอีกนะค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม

Line : @gs88

Tell: 0837049088       Tell: 0969944490

คลิ๊กที่รูปลิ้งค์ google map ได้ค่ะ

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
Re: ครั่งแรกในชีวิตกับการ นกป น้องเอิร์น @Geisha
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 09, 2020, 08:49:17 PM »
พี่มารับสิทธิ์การบ้านนี้แล้วนะค่ะ

มาใช้บริการกับน้องเนย เมื่อวันที่ 09/01/62 เวลา 13:40 น.

ขอบคุณมากๆค่ะ