ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ..เล่นแผลง ๆ รับศักราชใหม่..จัดไป กับคนเคย ๆ..+ ปลา-In-car..  (อ่าน 10258 ครั้ง)

ออฟไลน์ ΛgєиƬ ßαυєR

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 1418

• Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
ต้องมีคนเห็นแน่นอน

เพราะน้องขาวโบ๊ะ

ในรถคงสว่าง555

.. มีลูกค้าเดินผ่าน แต่บังเอิญเค้าไม่เห็น

เป็นความระทึกอันสุดยอดครับท่านพี่ ..

:048: :048:

• *
แม่บ้าน (ที่ร้าน) คงสงสัยว่าทำไมผ้าปูเตียงยังตึง
แม่บ้าน (ที่บ้าน) คงถามว่ายกทรงใครตกหลังเบาะ ฮ่าๆๆ หยอกๆๆ  :82:

.. แม่บ้านที่ร้าน .. ถ้ารู้คงมีแอบดูแน่ ๆ ฮะ ..

.. ส่วนที่บ้าน .. รอดตัวคับ ไม่มีแม่บ้าน 555 ..

:86: :86:

• *
ชอบเลยแนวนี้ สุดยอดคับ

มีแบบนี้ด้วย!!!

การบ้านโคตรอีโรติก สุดยอด

+1 ที่ 1149 ครับ

เยี่ยมครับ เพิ่งรู้ว่ามีบริการแบบนี้

ถ้ารถจอดริมถนน น่าจะเสียวกว่านี้นะครับ อิอิ

.. ทางร้านเค้าก็ไม่ได้มีรายการอะไรแบบนี้หรอกครับ .. ผมไปเสนอเล่น ๆ

พอดีน้องก็สนอง เพราะคุ้นเคยไว้ใจกันมานาน .. น้องไม่ได้เล่นด้วยทุกคน

ขอบคุณทุกเม้นท์ครับ ..

:044: :044:

• *
... เราใช้เวลาหลายนาที ในที่แคบ ๆ .. บรรเลงความรู้สึกโหยหา
ให้กันอย่างไม่ยับยั้งชั่งใจ .. ระทึกใจกันยิ่งกว่า บนเตียง ..

.. เมื่อคนเคยเคียง มาเจอกันในวันที่ใช่ .. ทุกสิ่งอย่างมันก็ลื่นไหล
ภาษาพูดคุยมันจึงไม่มายเท่าไหร่ .. ภาษากายสัมผัสได้
ถึงดีกรีร้อนแรงที่เพิ่มพูน ล้ำลึกกว่าวันวาน
...

• *

... ความรู้สึกตื่นโพลง กับความหื่นกระหายลุกฮือ โหมกระพือ
ใส่กันมากมาย จนปิดกั้นอารมณ์กันต่อไม่ไหว จนเวลาสุดท้าย
ต่างคนทะยานสู่ปลายทาง ท่ามกลางความระทึกเต้นระรัว ...

• *
... ผมใช้เวลาที่เพื่อจับปลาท้าย ๆ ในสภาพแสงสุดท้าทาย
แม้ได้มาไม่มากมายเท่าไหร่ แต่ได้ฟิลลิ่งไม่ซ้ำซากจำเจ
..

.. กับวันนี้ที่ได้มาเจอะเธออีกครั้ง อย่างไม่ได้ตั้งตัวเตรียมใจ
แต่เป็นความรู้สึกสุดห่าม บ้าระห่ำ พิลึกพิเรนท์ ของคน
สองคน นำมาให้มาเจอกันอย่างตั้งใจ .. และไม่ผิดหวัง
ในวันสุดบันเทิงนี้จริง ๆ

• *
.. สุดท้าย ขอบคุณ ทางร้าน พีอาร์ น้อง แม่บ้าน ..

และทุกท่านที่เข้ามาชื่นชมและให้กำลังใจครับ ..

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
 :012:

ออฟไลน์ บลาบลา

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
 :009: อยาก......มั่ง