ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น่ารักตรงปก..ไฟหน้าโครตสวย..หน้าเหมือนดารา AV ญี่ปุ่น .. + ปากรอบ  (อ่าน 2605 ครั้ง)

ออฟไลน์ ภาคภูมิ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
อื้อหือ......ตาค้าง  สำหรับน้องคนนี้ น้อง บอลลูน เอมิ สปา

หน้าตาน่าารัก น่าเอ็นดู หน้าทะนุถนอม เป็นที่สุด

นานๆทีน้องจะเข้าครับพอทราบมาว่าน้องเข้า

ไม่รอช้ารีบจองกับ PR ไว้ก็รีบเข้ามาจัดเลยละครับ

บอกเลยว่าไม่ผิดหวังที่รอคอยน้องมา

น้องสเปย์สดได้ จูบได้ เป็นที่หน้าพอใจผมมากเลยละครับ

หุ่นอวบหน่อยๆ แต่มีความขาวหน้าดึงดูด

ก่อนเริ่มน้องก็มีมาเล่นไมค์อันน่ารักๆของผมก่อน

น้องก็ค่อยๆเลีย ค่อยๆดูด จนผมเคลิ้มเสียวจนครางออกมา

ก่อนจะเริ่มคร่อมและสอดไมค์ใส่ของน้อง น้องก็ยิ้มมาที

เอาสะผมต้องค่อยๆทะนุถนอมส่ายสะโพกให้น้องเลยละ

พอเสร็จงานน้องก็มาคุุยกับผม หัวเราะคิกคักๆ ตามประสาเด็ก

บอกเลยว่าขึ้นกับน้องไม่ผิดหวัง ไม่ตรึงเครียดครับ

นานๆน้องเข้าที ใครชอบแบบผมต้องไม่พลาดนะครับ

หน้าตา 10/10
หุ่น 8/10
ผิว 9/10
ไฟหน้า 10/10

*** ห้ามพลาด***
[/b]

ออฟไลน์ Cephied68

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 27
ปาโคดเสียว

ออฟไลน์ หนอนชาเขียว

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 50
ว้าววว สุดยอดครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
ปาสุดๆ

ออฟไลน์ wavei

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 12
ปาเสียวๆเลยครับ  :013: