ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เด็ดมาก ซอยนมของแท้ ลีลาสุดเร้าใจ เอว 4G ก็มา + พร้อมปลากรอบ  (อ่าน 3654 ครั้ง)

ออฟไลน์ วรภพ

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0

วันนี้ว่างๆไม่รู้ไปไหน เลยนึกขึ้นได้ว่ามีร้าน เอมิ สปา แถวลาดพร้าวใกล้ๆบ้าน
แวะเข้าไปผ่อนคลายกับน้องๆดีกว่า พอดู ในไทม์ไลน์ร้าน มีน้องๆเข้าหลายคนเลย
พอเข้าไปถึง PR ก็เรียกน้องๆออกมาให้ดู ดูแล้วก็ถามรายละเอียดกับ PR สุดสวย
เลยตัดสินใจเลือกน้องน้ำตาล น้องหุ่นดีสวยคมมากครับ
น้องพูดคุยสนุกสนาน เป็นกันเองไม่หวงตัวเลยครับ
ไม่รอช้าเปลี่ยนกันบิ้วไปมาๆ จูบแลกลิ้นนัวเนีย น้องโม๊กสดได้สุดโคนเลยครับ
69 เด็ดมากๆ อกกระแทกหน้าสะใจ สักพักน้องน้ำตาล ขึ้นค่อมผม
จังหวะเอวของเธอช่างไว เร้าใจจริงๆ กระแทกที ทำเอาผมเสียวไปทั้งตัว
ซักพักใหญ่ๆก็สมอารมณ์หมาย เป็นผู้หญิงคนแรก ที่ทำให้ผมเสียวได้ขนาดนี้ครับ
[/b]

ออฟไลน์ ไวไว

• ชอบของแท้
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 34
  • เล็กๆไม่ ใหญ่ๆทำ
ทรงนี้แท้ใช่ไหมครับ

From now on, I will stand in Heaven.