ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้ งาน ไออิสามัคคี กับ เกอิชาปากเกร็ด ที่ไหนเด็ดกว่ากันครับ  (อ่าน 2129 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oh My God

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: -1
สอบถามผู้รู้ งาน ไออิสามัคคี กับ เกอิชาปากเกร็ด ที่ไหนเด็ดกว่ากันครับ
น้องๆที่ไหนดูดีกว่ากันครับ
มีแนะนำน้องๆคนไหนบ้างครับ

ออฟไลน์ winwinwinwin

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
โยเกิร์ต ไออิสามัคคีครับ ได้อยู่

ออฟไลน์ bamm399

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เกอิชา ดีทุกคนครับ มีมาตรฐาน เท่าที่ขึ้นมา 6-7 ครั้งครับ  :002:
แนะนำ ท้อป 5 ท้อป สิบของร้านครับ ไม่หล่น
พีอา ถามดี ครับ เราต้องการแบบไหน ฟิวแฟน สายรุก ทำนองนี้.
ร้านนี้ไม่มีจบ นะครับ นกป ล้วนๆ

ออฟไลน์ ิbigmilf

• *
  • Like: 1
เกอิชา TOP 5 นี่ไม่มีหล่นครับ รับรอง แต่ราคาจะแพงกว่า แต่ได้บริการเพิ่ม สครับเท้า นวดศรีษะ แต่ไออิก็โอเครน๊ะครับ ผมเน้นผมใหญ่ เกอิชานี่ เอ็มมี่ แนะนำครับ ผมไปหาน้องเกือบทุกเดือน แต่ไม่ได้ส่งการบ้าน (เขียนไม่เก่ง อยากได้ส่วนลดอยู่) ส่วนไออิก็ ต้า ครับรับรอง ทั้ง 2 คนนี้ ถ้าชอบแนวนมใหญ่งานบู๊ รับรองไม่หล่นครับ

ออฟไลน์ Mana$$

• *
  • Like: 2
แนะนำแอนนี้กับปลายฟ้าไออิงานดีท่าเยอะ